[KẾT QUẢ] EVENT SĂN CARD CÙNG TÌNH NHÂN

Thảo luận trong 'Tổng Kết Event - Sự kiện' bắt đầu bởi beosmile, 17 Tháng hai 2017.

1. beosmile

beosmile Độc Cô Cầu Bại Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

Thân chào các hiệp sĩ!!

Event Valentine săn card cùng tình nhân đã kết thúc, BQT TTPB công bố danh sách trúng giải thưởng event này random theo thứ tự comment .

Chúc mừng @LeGiaThang .

Chúc mừng @mrcool

- LƯU Ý: 2 cặp đôi trúng giải gọi bạn tình của mình lên, để lại email để mình phát thưởng nhé . Các bạn hoàn thiện cho mình trước ngày 20/2 để phát thưởng sớm nhất nhé. Giải thưởng sẽ được phát chậm nhất sau 3 ngày kể từ khi hoàn thiện.

BQT TTPB kính báo
  2. thichvusacs91

thichvusacs91 Cao Thủ Forum

:pde26: mỗi đứa đc card 20k ak
  3. LeGiaThang

LeGiaThang Member Chính Thức

Gọi bạn tình của mình lên đâu ạ ad, tag lên diễn đàn và để lại Emai của bạn tình và của mình ạ.
  4. beosmile

beosmile Độc Cô Cầu Bại Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

50 nhé ok
  5. beosmile

lên đây :D, để lại thêm email của bạn ấy nữa
  6. quan12

quan12 Thành Viên Mới

7. LeGiaThang

LeGiaThang Member Chính Thức

8. mrcool

mrcool Member Chính Thức

9. quradkilllll

quradkilllll Member Chính Thức

10. beosmile

OK chắc sang tuần phát thưởng nha <3
  11. beosmile