VHT [Khoe code]FULL HD ko che code off

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi MotNoiBuon, 23 Tháng bảy 2017.

1. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

ai đi sẽ có 3 code GIAO LƯU, CHECK IN, MINIALL
    GIAO LƯU
    CHECK IN
    MINIALL
    Tiếp theo là 5 code vip, mà mình ko có hình code VIP 5, ai có úp vào nhe
    VIP 1
    VIP 2
    VIP 3
    VIP 4
    VIP 5 mình không có hình ảnh
    *** Mình bán 3 code giao lưu, check in, miniall ai cần ib hộp thư mình sẽ rep,
    ** Mình cần mua code VIP 3, ai có để lại 1 chấm mình tự động liên lạc. Xin cám ơn.
    LIKE ủng hộ mình nha mọi người
  2. warking

warking Cao Thủ Forum

Vip 3 ăn rồi thì mua làm gì nữa cùng 1 loại thui mà
  3. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

mua acc khác bác
  4. Mashu Kyrielight

Mashu Kyrielight Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

tuần sau đi off để đú code nào =)) vip 1,2,3,4,5 là code phải hên xui tham gia minigame mới có à
  5. MotNoiBuon

đúng r bác
  6. Hổ Sinbad

Hổ Sinbad Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông

code lắm v=]] thanh niên tham gia hết mini à
  7. Mashu Kyrielight

Mashu Kyrielight Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

=)) mỗi mini đc mấy ng thế bác
  8. tranchien

tranchien Member Tích Cực

9. Hổ Sinbad

code miniall là all, mini1-2-3-4 4 người... mà đó là ở SG còn HN thì chưa biết mod @Phin sẽ ra chiêu trò gì
  10. Mashu Kyrielight

thanh niên kia hên vỡi. đc lên tận 4 nháy cơ à
  11. Hổ Sinbad

::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::::burn_joss_stick:: View ngta đẹp view khuất bóng có đc đâu
  12. Mashu Kyrielight

có khi đi sớm mới đú đc::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::chắc 1h đến quá
  13. Hổ Sinbad

hnay 10h hỏi đã có vài thanh niên tới r đấy :D
  14. Mashu Kyrielight

::burn_joss_stick::đến sớm làm gì. đến sau có phải trả gì ko?
  15. Hổ Sinbad

Vẫn có code checkin.... miniall giaoluu như thường.... Chơi mini có thêm code mini
  16. KenDino

KenDino Member Tích Cực

17. Longthalo

Longthalo Member Tích Cực

mod oi cho hoi cai code giao luu minh chua an ma no bao da an roi mong coi lai dum
  18. Kise

Kise Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

áo hồng cay ko dc code VIP =))
  19. thitruot

thitruot Chém Gió Thần Sầu Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Code checkin vừa vào là có vậy code miniall giaoluu thì phát bao giờ vậy bác?
  20. Kise

Kise Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

mấy code đó dễ lấy lắm, chủ yếu cái code VIP thôi bốc thăm hên xui có 5 ng` à