VHT [Khoe thôi] cái này chắc không phải lỗi do con Dof đâu nhỉ...

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi Shursana, 22 Tháng sáu 2018.

1. Shursana

Shursana Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới

được cái là 2 lần dame MC nên chả có trái nào miễn dịch dame của nó thôi bác... kiểu như vừa phá trái vừa dame all mạnh ấy.. @@:cat31:cat31:cat32
  2. Yui Yuigahama

Yui Yuigahama Bá Đạo Forum Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Haha
  3. Sacrlet

Sacrlet Cao Thủ Forum

4. hoangs445

hoangs445 Member Tích Cực

dof ddanh thuong` con` hon ca main vc roi` :v
  5. hancusut

hancusut Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Nghỉ nữa thì công hội còn ai
  6. Shursana

Shursana Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới

QM à... haha.. chứ giờ ch còn ai đâu... mấy ông kia nghỉ hết r @@
  7. Shursana

ơ chứ đánh 5 lần hết 4 lần gần thắng như vậy thì chỉ gọi là đen à... :D :D
  8. Fierce Teddy

Fierce Teddy Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Tung Hoành Tân Thế Giới

sao lượt 2 con kaya hồi máu cả dof vs law luôn thế
  9. Sacrlet

Sacrlet Cao Thủ Forum

do nội tại con dof và kaya bom cho law
    Fierce Teddy thích bài này.
  10. Vữa

Vữa Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Gắn Bó Lâu Năm Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Sao không bằng được. Sabo miễn mê hoặc hóa đá, đeo thêm nhộng hoặc titan là auto ăn Dof rồi, còn Dof dc quảng cáo là tướng hiệu ứng và hs mà dmg còn to thế này, Sabo là tướng thuần dmg thì nó còn thế nào nữa.
    Shaddoll thích bài này.
  11. Vữa

Vữa Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Gắn Bó Lâu Năm Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Kiểu này cũng chả hiểu sao kêu lỗi được, đánh với team TC, đã đánh trước lại còn cầm lá chắn mà vẫn thua mà kêu Dof lỗi. Thử bỏ lá chắn ra xem ::doubt::
  12. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Thấy mỗi miễn đốt cháy mà, hay nói cái miễn dịch của đánh thường:pde86:

Edit: hy vọng sabo bá vậy, từ hồi up con PerS ăn hành TC cả năm r huhu::too_sad::
  13. Vữa

Nghe bảo là miễn dịch giống như Lù ấy, nên chắc là có, còn buff khiên miễn dịch là riêng nữa. Nói chung là cũng mong con Sabo ngon để còn tính toán chuyển hướng.
    Shaddoll thích bài này.
  14. PiDo

PiDo Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

Thánh đi like dạo là đây :v
    Shaddoll thích bài này.
  15. Shursana

ơ... 7m5 đánh với 12m5 như vậy thì gọi là không lỗi??? trong khi đồ em chuyển qua RT xoáy đc 1m1... còn bên kia xoáy đc 2m7...??? bác nghĩ cái gì mà kêu con Dof không lỗi???? chơi mà cứ phải tập trung 1 con... thằng nào không chơi thì thọt thế này mà gọi là chiến thuật hở bác...? Chiến thuật của NPH????
  16. Vữa

Team bên kia cũng có Dof cơ mà, nếu như bạn nói thì sự khác biệt không hề nằm ở con Dof, team kia con Dof mạnh gấp đôi con Dof team bạn luôn nhưng vẫn ngáp ngáp đấy thôi, chả phải chứng tỏ khác biệt không hề nằm ở con Dof, bạn đánh ngang ngửa dc với team kia là do team kia chơi full TC và bạn cầm lá chắn, bạn đánh trước, hiệu ứng bạn may mắn hơn, thế thôi. Còn về phần con Dof, mình là thằng đầu tiên bảo là dmg nó quá khủng, ngay khi nó vừa ra kìa chứ chưa chờ tới lúc nó được buff rồi nerf như hiện tại đâu. Mình đồng tình với bạn là NPH đã mang quá nhiều thứ vào con Dof này khiến nó quá mạnh, vừa muốn 1 con tướng hiệu ứng mạnh, trâu bò, thay Law hồi sinh, dmg khủng hơn RT để counter RT, với 1 con tướng 22 cấp haki thì 2 trong 4 điều trên là đã quá đủ rồi, nhưng NPH lại đem hết mọi thứ vào con Dof nên thấy nó OP cũng là điều dễ hiểu, nhưng NPH cũng đã nerf nó đi kha khá rồi. Còn nếu bạn bảo chỉ cầm Dof mới ăn dc Dof là nhầm nhé, có đầy cách để counter Dof, bạn vào server mình xem ông top 2 dồn full main đập thằng top 3 dồn full TC với RT và Dof ntn nhé, ngoài ra cầm lá chắn cho boa hóa đá cũng là 1 cách để counter Dof vậy, còn nếu bạn theo team nộ thì tại sao lại ko dùng Dof khi nó là tướng nộ TC khủng với hiệu ứng còn khủng hơn??? Túm lại là cái CB trên của bạn là do bạn hay và hên, không phải lỗi do con Dof.
  17. Vữa

Còn nếu bạn bảo là thay Dof bằng RT thì bạn 100% thua thì đó là lỗi do bạn ko biết lượng sức mình, game này game chiến thuật, đánh với người mạnh hơn mình thì phải dùng mưu, đã yếu hơn là còn solo dmg thì thua là đúng, game chiến thuật thì phải biết tính toán khi nào cần dùng hiệu ứng khi nào cần dùng dmg để thắng đối phương. Chúc bạn chơi game vui vẻ.
  18. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

:pde53:Cho xin cb top 2 chống top 3 với
    :pde53:Với mô phỏng lắp kiểu gì giờ
  19. Vữa

Để canh tới giờ lôi đài post cho xem (nếu t còn thức =)))) ). Còn t nghĩ có dof thì cho dof cầm mô phỏng, vừa phá trái vừa buff khiên giảm sth, team đánh thường dùng dof quá tiện luôn.
    Shaddoll thích bài này.
  20. LongRiver

LongRiver Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

trận này do Dof nhưng là bởi hiệu ứng, chứ dame thì bình thường mà. bạn đánh 100 trận xem thắng đc bao nhiêu trận