NRT lỗi cây rung tiền

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi sinsinad, 16 Tháng mười một 2018.

1. sinsinad

sinsinad Member Chính Thức

tui tiêu 10k vàng mà k hiên 1 lần tưới nào hết nè mod ơi. đg tính tiêu 30k kiếm 15 lần tưới mà lỗi rồi. mong đc rep sớm
  2. HaoZhao

HaoZhao Member Tích Cực

Hình dưới không thể chứng minh bạn xài vàng , vì vỹ thú có thể tiêu bằng Lễ Kim để trả lễ , mà đã tiêu bằng Lễ Kim thì cây kim tiền làm sao có được lượt tưới .
  3. sinsinad

vậy à. sr tui đọc k kĩ. tui tiêu bằng lk. tại mới chơi :))) có cách nào xóa bài này k nhỉ
  4. sinsinad

5. nhocten

nhocten
    Administrator
    Administrator Moderator Cộng Tác Viên 568Play Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

6. hamzamighyana

hamzamighyana Thành Viên Mới

Khoản vay bảo hiểm nhân thọ là một nguồn tài nguyên hữu ích cho những người mua bảo hiểm đang gặp phải nhu cầu tài chính ngắn hạn, cho phép họ vay từ giá trị tích lũy của hợp đồng. Tuy nhiên, điều cần thiết là phải thận trọng và nghiên cứu kỹ lưỡng. Việc vay mượn theo chính sách của bạn có thể ảnh hưởng đến giá trị tương lai của nó và sự an toàn tài chính của bạn. Vì vậy, mặc dù đây là một nguồn hữu ích nhưng hãy đảm bảo bạn hiểu đầy đủ các điều kiện của khoản vay và hậu quả lâu dài trước khi đưa ra quyết định có thể ảnh hưởng đến tương lai tài chính của bạn.