TTPB Lỗi kích hoạt tinh linh Hỏa

Thảo luận trong 'Thắc Mắc - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Muathangtu, 9 Tháng ba 2017.

1. Muathangtu

Muathangtu Member Chính Thức

Mình đã kích hoạt tinh linh hỏa thành công nhưng ko thấy hiện ra tinh linh hỏa trong danh sách Thức Tỉnh. Mua thêm 10 cục đá thức tỉnh nữa, ăn vô thì bị báo Đã kích hoạt tinh linh hỏa rồi nên ko ăn được nữa.

Mình ở Phong Bạo 13. (s55)

Tk: Moira

Mong được trợ giúp.
  2. Muathangtu

Sao post để cả ngày mà không có mod vào giải đáp vậy? Dịch vụ kỳ cục quá! @@
  3. Muathangtu

4. beosmile

beosmile Độc Cô Cầu Bại Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

Xin lỗi bạn vì trả lời chậm trễ, mình có báo lại để check rồi ,có thông tin sẽ báo lại bạ nngay
  5. Muathangtu

Đã báo gần một tuần rồi, cho mình hỏi là đã check xong lỗi này chưa vậy?????????
  6. beosmile

beosmile Độc Cô Cầu Bại Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

Bạn ơi mình báo rồi , bạn gửi thêm 1 thông báo đến trang hỗ trợ nhé
  7. beosmile

Bạn ơi tinh linh hỏa chưa cho giác tỉnh :(
  8. Muathangtu

Đã ăn rồi. Mình mua thêm 10 cục nữa ăn nhưng có ăn được đâu. ::bad_smelly::
  9. Muathangtu

Ảnh đây nha, phần khoanh đỏ đó.

https://upanh123.com/image/oHG9

Đã mất 10 cục rồi nhưng ko được. Mua tiếp 10 cục ăn thì bị báo như thế.
  10. beosmile

Nhưng mà hỏa chưa cho thức tỉnh bạn ơi :( khi mở sẽ tự mở nhé
  11. Muathangtu

Ủa, chưa cho thức tỉnh sao event lại bán đá thức tỉnh? Mình mất 100 đồ event để mua 10 cục đó về, ăn rồi mất, lại mất thêm 100 đồ nữa để đổi tiếp. Quay ra 200 đồ event đó tốn KC lắm ad biết không ad? :(

Bán đá rồi, người ta mua click vô ăn cũng cho ăn. Ăn mất tiêu rồi mới lại bảo là chưa cho thức tỉnh là sao vậy?
  12. beosmile

Sau này nó ra thì mình không cần mua nữa, mình cũng bị :(