VHT [ Lỗi Lag Game ] Đã fix xong

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi KoalaS, 17 Tháng mười một 2017.

1. trung10lp

trung10lp Member Tích Cực

Puffin chơi trên Android tiện thiệt mà cái độ lag thì maximum:pde6:
  2. KoalaS

KoalaS Cao Thủ Forum Staff Member Chữ Ký Động Cộng Tác Viên 568Play

zo máy bạn ko chạy nổi web game đó, chứ mình xài lenovo Ram 4gb, vi xử lý lõi 8, 2.5 ghz, chạy ko giật luôn
  3. thitruot

thitruot Chém Gió Thần Sầu Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

cũng phụ thuộc mạng nữa đó.T xài 3g tốc độ cao rất mượt đến khi xài wifi chùa giật tung đít đếch load đc
  4. KoalaS

ừa, mạng thì xài wifi nhà mình là ok goy nè :D
  5. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Nói chung là phụ thuộc cả 2 yếu tố [[=
  6. trung10lp

Lúc trc chơi trên puffin dc h lên màn hình đen thui
  7. trung10lp

Nay máy t sao k chơi trên puffin dc nữa, vào màn hình đen thui, ai pít chỉ với
  8. pepSi

pepSi Member Tích Cực

có vô dc đâu
  9. KuWar

KuWar Member Chính Thức

gắng bó cg đc 2 năm, riet thấy game hút máu quá, mỗi lần bảo trì là như shift lag lỗi tè le baiz ae !
  10. bosieuquay

bosieuquay Member Tích Cực

lag chết mịa ra. làm cái j cũng đợi vài s cho nó load. chất lượng tăng lên là cái chất lượng lag đc tăng lên hả. đến chịu các anh kỹ thuật đấy
  11. zzorozz

zzorozz Member Tích Cực

game lag vãi chưởng.bấm cái gì cũng load
  12. quangtiendesign

quangtiendesign Member Tích Cực

lần đầu mới vào, hoặc treo lâu quá cũng có tình trạng lag. Tắt máy khởi động lại, đi ngủ là hết lag
  13. legendkhoa

legendkhoa Member Chính Thức

ad ơi, em có code may mắn trên facebook dc add 1000 vàng vào tài khoản nè mà 3 tuần rồi sao chưa add, nick legendkhoa chơi bên zing server 138 bò tên lửa, em đợi mua gen ác quỷ ghép trái hố đen lâu lắm rồi, h chỉ thiu 500 vagf nữa mong ad add cho em cái, em đang cần lắm luôn
  14. legendkhoa

ad ơi, em có code may mắn trên facebook dc add 1000 vàng vào tài khoản nè mà 3 tuần rồi sao chưa add, nick legendkhoa chơi bên zing server 138 bò tên lửa, em đợi mua gen ác quỷ ghép trái hố đen lâu lắm rồi, h chỉ thiu 500 vagf nữa mong ad add cho em cái, em đang cần lắm luôn.
    MONG AD ADD NHANH CHO EM 1000 VÀNG ĐỂ EM THỰC HIỆN KẾ HOẠCH
  15. legendkhoa

ad ơi, em nói lại là em được liệt kê vào danh sách may mắn trên facebook vua hải tặc và admin nói là được add 1000 vàng vào tài khoản mà sao chưa thấy add vậy, hơn 3 tuần rồi chwua add cho em, chờ mãi lâu ơi là lâu, xử lí hộ em cái chứ em đang cần lắm luôn. ĐỪNG CÓ XÓA BÌNH LUẬN CỦA EM, XÓA LÀ VÔ TRÁCH NHIỆM
  16. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

vô trách nhiệm cc gì thế.. cmt vào topic thế này đếu ban là may dồi =)))
  17. L4W

L4W Member Tích Cực

Tối vẫn hay lag::adore::
  18. legendkhoa

chứ giờ sao, biết 3 tuần chưa được quà code may mắn không. tức lắm chứ bộ, ad cứ kêu tuần này tuần sau mà mãi đến h chưa có. Giống như đợi ai đó thưởng mà họ cứ từ từ ngày này sang ngày khác thì thấy sao
  19. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

::feel_good:: Bạn nên lập 1 topic để bảo lỗi chứ k nên post vào trong đây nha bạn , bởi vì topic này là về vụ code mà::pudency::
  20. KoalaS

Mình đã báo lại goy, bạn đợi thêm chút nhé, xin lỗi bạn vì thiếu sót này...