NRT Lỗi quay số

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Akitsukivn, 21 Tháng mười một 2018.

1. Akitsukivn

Akitsukivn Member Chính Thức

Ad ơi kiểm tra lại dùm mình sao quay số lại đc 0 vàng thế này? [​IMG]
  2. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

nó hiện vậy thôi nhưng vẫn có vàng
  3. nhocten

nhocten
    Administrator
    Administrator Moderator Cộng Tác Viên 568Play Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

4. Akitsukivn

ko có vàng nha mod. Quay số tiêu vàng mà mình ko có số lần vòng quay lễ kim
  5. Akitsukivn

6. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

1k vàng hình như bạn quay dk có 3 lần thôi mà sao trong hình lại là 5 lần ?
  7. Akitsukivn

@Mizuki Himeji Vấn đề là mình quay mới đc có 2 lần mà nó nhảy tận 4 lần và bây giờ mình phải nạp thêm 3k nữa mới được quay à?? Vậy lần 3 quay kia mình xem như ko được gì đúng ko?
  8. Mizuki Himeji

uh chuẩn là 100k chỉ quay dk 3 lần thôi mà nó lag nhảy lận 5 lần nên lần 4 5 của bạn nó hiện là 0v
  9. Akitsukivn

@Mizuki Himeji mod nhìn kỹ lại dùm mình là chỉ có 4 lần chứ ko phải 5 lần nhé
  10. Mizuki Himeji

nhưng mà 100k chỉ quay dk 3 lần thôi nếu bạn nạp thêm thì sẽ có hướng hỗ trợ khác còn ko nạp thêm thì ko ảnh hưởng gì cả
  11. Akitsukivn

Mình là người chơi P2P hầu như event nào cũng nạp mà sao báo lỗi các mod lại thờ ơ thế nhỉ? Đến cái hình mình post lỗi cũng ko nhìn kỹ. Event bị lỗi ko phải là nhẹ mà chỉ vào xem qua loa thế?
    Mod ko hiểu ý mình à? Mình nạp 100k nhưng chỉ quay đc 2 lần có vàng còn 2 lần sau là 0 vàng?? Lần thứ 3 của mình bị lỗi hiểu ý mình ko mod?
  12. Akitsukivn

@Mizuki Himeji Mod nhìn kỹ cái hình này của mình nhé! Tiêu phí 49đ = 980 vàng. Quay 3 lần chỉ tốn có 980 vàng đúng ko mod?

13. Thientruong37

Thientruong37 Member Tích Cực

:v Căng tận vip9 mới chơi đã bằng ng ta chơi 6 tháng vip 7 =]] ko biết tại hạ có thể xin Link anh zai đây để học hỏi kinh nghiệm ko =]] khét quá ! xin link để trao đổi anh gì êi