Lời duy nhất và cuối cùng cho vụ Code Ở Xa !

Thảo luận trong 'Sinh Nhật Vua Hải Tặc Lần 3 ' bắt đầu bởi aboyno1, 23 Tháng tám 2014.

1. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

mod vào giải thích cái bảng 24 triệu cho a e cái
  2. Bim Bim

Bim Bim Thành Viên Mới

240kv vàng phát theo tuần
  3. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

phát như nào ko hiểu , các mod nếu đưa như nào thì giải thích 1 câu cái
  4. Bim Bim

Bim Bim Thành Viên Mới

như Mod nói thì cứ đầu tuần đc lĩnh 1 số vàng nhất định. trong 1 năm sẽ lĩnh đủ 240k???
  5. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Mới hỏi mod, 5k/tuần, lĩnh vào đàu tuần :D
  6. Bim Bim

Bim Bim Thành Viên Mới

Ông LêRơi này nhìn giống thằng trẻ con vai. chắc sn 95 96 ak
  7. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Em trai ta đó , ta thì sn85 nhoé:)
  8. Bim Bim

Bim Bim Thành Viên Mới

Bác là cái ông béo lùn 4 mắt đấy ak =)) . em cứ tưởng bác là thằng trẻ trâu đứng cạnh @@
  9. GOD

Ta bận cv ko đi được nhờ thằng em trai lãnh dùm
  10. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

Hôm nay quên ko mang CMT đi thế là mấy cái code ngon không đc lấy tiếc quá :(
  11. GOD

Đông quá mà pak, mà thôi hình như mấy Mod có nói mấy bữa nữa phát qua mail
  12. Bim Bim

Bim Bim Thành Viên Mới

Mà hôm nay gặp ông hoalq tưởng già rồi mà nhìn trẻ con vãi@@. có ông Otan với Oda chắc 7x
  13. GOD

Gặp toàn top thế, có sơ múi được j ko:D
  14. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

hoalq già rồi nó đầu 8x thì phải ... còn cậu lên nhận đồ hộ hôm nay là hàng nhái...
  15. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

mà đc nạp vào acc mềnh không nhỉ
  16. Bim Bim

Bim Bim Thành Viên Mới

sơ múi gì bác mấy ônglên nhận giải thì biết mặt thôi. hơi ngạc nhiên ông hoalq lên diễn đàn nói chuyện già đời tưởng 7 8x hóa ra trẻ thế có khi còn kém tuổi mình@@
  17. GOD

thì acc mình mà
  18. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

nếu đc nạp vào acc mềnh thì đc ,
  19. Bim Bim

Bim Bim Thành Viên Mới

thế ông nghĩ nạp vào acc ai :confused:
  20. GOD

Chắc pak ấy tưởng phải tạo acc mới