VHT [Mẹo] Auto Boss Công Hội

Thảo luận trong 'Cẩm Nang Hải Tặc' bắt đầu bởi Iglesias, 5 Tháng mười hai 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
  1. Iglesias

Iglesias Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

Hôm nay mình xin viết bài hướng dẫn cho những bạn chưa biết cách có thể tạm biệt những cái click tay đến mệt mỏi mà mãi không xong :haha: và còn giúp bạn có thêm 15' để dành TG cho bản thân và gia đình =))
    Trước tiên bạn cần có phần mềm auto click. Đây là link mình đã up sẵn : https://www.fshare.vn/file/KQSHORIWU63N ( pass giải nén: dembuon.vn ) .

Bước 1: Làm lag Chiến báo. Cái này khá phổ biến rồi nên chắc ai cũng biết nhỉ. Nhưng mình vẫn xin nói lại cho những ai chưa biết: Bật auto click => lưu tọa độ 2 cái như trên hình => Cài TG về min và ấn chạy. ( Nếu k hiẻu bạn có thể tìm hiểu thêm trên youtube hoặc hỏi ngay tại đây.)

Bước 2: Các bạn xóa tọa độ cũ đi rồi chọn tọa độ mới là chỗ ngay người con boss: [​IMG]
    Sau đó chỉnh TG giữa 2 lần click vào khoảng 0.5 s/lần ( ý kiến cá nhân) và chỉnh lượt click là max rồi ấn chạy.

Lưu ý: bạn nên chú ý khi lấy tọa độ trên người con boss.

Chúc các bạn thành công!!! :u
    Violent thích bài này.
  2. Trảm Phong

Trảm Phong Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

Hổng có hiểu :cat19
    Violent thích bài này.
  3. Violent

Violent Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

Lưu tọa độ là sao ta =,=
  4. 132

132 Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 16.000.000 Beri

5. Capoccino

Capoccino Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Thôi 1 tuần ra boss công hội có 2 lần mà còn không chơi nữa thì thôi chứ chơi game ùi
  6. Tuaans

Tuaans Member Chính Thức Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

Biết lâu rồi :pde3:
  7. MonkeyDSon

MonkeyDSon Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

:pde4: thực ra 1 tuần 2 lần boss ( đa số đều cài cùng chiến trường ) với 1 hôm tàu chiến vs closeum, mình mới là người cần bớt chút thời gian cho game:pde43:
  8. HuGôĐạpXíchLô

HuGôĐạpXíchLô Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri

cách này dùng cho trường hợp đột xuất khi gái nó gọi :cat9
  9. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

Toàn xài auto click đánh boss rồi đi chơi, chứ nhấp bình thường có khi 4 phút chưa chạm được boss :pde86:
  10. yuukis153

yuukis153 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

mình góp ý 1 tý :
    -Nếu có khu vui chơi rồi thì chỉ cần bấm vào khu vui chơi rồi bấm nhanh vào cái chiến báo là lag đc chiến báo
    -Boss xuất hiện cách thằng cha chủ CH vài cm về bên trái nên có thể auto từ sớm trước cả khi boss ra:cat25
  11. Iglesias

hông hiểu ở đâu hở bạn?
    lưu tọa độ là nhấn F4 để chọn điểm click đó bạn.
    ừ tks bạn nhé.
  12. Iglesias

chuẩn luôn :pde35: bấm tay mãi chả chạm đc vào con boss. Top ăn hết luôn :pde11:
    Doãn Đại Hiệp thích bài này.
  13. Tanuki

Tanuki Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

cài auto này dễ tạch bos to lắm. Chủ yếu bos to mới nhìu điểm ma. Cứ làm lag cb là mình ks boss dễ thôi mà.
  14. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

ko có auto thì thay chuột sớm nhé,thời đại công nghệ đứa nào chả auto click
  15. Trảm Phong

Trảm Phong Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

Mình làm không được mới đau :cat56
  16. Iglesias

bạn làm k đc ở chỗ nào? Mình làm vẫn bình cmn thường mà :b
  17. LCKemDâu

LCKemDâu Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

auto click + lag cb mình làm lâu rùi :pde36:
  18. MonkeyDSon

định mệnh xin link video chữ kí:cat62
  19. LCKemDâu

LCKemDâu Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

:cat37
  20. MonkeyDSon

:pde7: cho ko
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.