[MINI GAME ] TỔ ĐỘI CHIẾN 17

Thảo luận trong 'Tổ Đội Chiến Lần 17' bắt đầu bởi J-Fla, 8 Tháng hai 2017.

1. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

1 tháng tới tận 2-3 giải để làm minigame nên việc trùng code là điều k thể tránh khỏi còn việc mình trùng tận vgc mùa trước có lẽ do làm plan kịp dịp tết nên hơi sớm vì thế chưa có code mới . Do mới làm minigame lần đầu nên có thể còn sơ sót , dù sao củng cảm ơn mem đã tham gia minigame thời gian qua :pde31: người còn tham gia tiếp sau này có thể góp ý sau này mình sẽ hoàn thiện . Hy vọng sau này có time rãnh bạn sẽ tiếp tục tham gia minigame
  2. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

:pde54:Đưa code cho mình bán là được
  3. hoaian

hoaian Member Tích Cực

Bảo thật nhé, làm đến cái mini thứ n này rồi mà mod còn nói do này do kia thì cũng đến chịu(chưa kể ng gánh team mod bàn giao các kiểu như nào, hay ng mới lên lại xây dựng lại từ đầu) :pde33: .Tớ bảo k tham gia nữa thì tất nhiên là đến độ chả quan tâm nữa rồi. Tất nhiên, k tớ thì vẫn còn rất nhiều gamer góp vui. Lời cuối đến mod: ăn dc chịu dc Ok ? ,game nát rồi, gamer còn tí gọi là free, các mod làm thế nào cho coi dc thì làm :pde22::pde22::pde22:
  4. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

ok chấp nhận do lỗi mình thôi mini thứ n nhưng mình làm lần đầu