VHT [MiniGame Đặc Biệt] Sôi động mùa TĐC

Thảo luận trong 'Tổ Đội Chiến Lần 11' bắt đầu bởi ColinRola, 12 Tháng bảy 2016.

1. lusibu

lusibu Member Tích Cực

ý bạn ko biết luật mà phạm luật là vô tội? thế giờ bạn ra đường đi trái đường đụng trúng ng ta rồi kêu ko biết luật là được xóa tội à? Còn nữa mỗi khi tham gia vào 1 cộng đồng gì thì trước tiên phải biết rõ các luật lệ đưa ra đã, chứ đừng có nói là mới tham gia không biết. Không biết thì cũng phải xử đúng luật cho công bằng. còn nếu mà kêu phải đưa ra luật từ đầu thì xóa quách cái topic nội quy đi, để cũng chả làm quái gì cả.
  2. lusibu

lusibu Member Tích Cực

Còn nữa theo như moi
    còn nữa theo như mn trên kia nói Mod đề ra thể lệ cũng như trong cái form google là dự đoán số ng trả lời giống mình chứ không phải là số ng trả lời đúng. Chắc ai cũng đủ thông minh dể hiểu ý nghĩa 2 cụm từ này khác nhau ra sao. Vì vậy thì kết quả 7 ng mới là đúng. Không đến lượt ai đó post bài đầu tiên sai để mấy phút cuối tạo ra mấy cái clone đi coppy bài giành giải 1 2 đâu.
  3. haru120389

haru120389 Member Chính Thức

ngày đầu tiên đi học bạn sẽ được dạy nội quy, ok. Như trước t đã nói nội quy, quy định không vô dụng. Nếu t biết t cố tình vi phạm thì t chập nhận xử phạt, ok. Còn ví dụ bạn đưa ra thật vớ vẩn, t biết kiểm soát hành vi của mình để nhận ra điều gì đúng hay sai.
  4. haru120389

bạn chỉ trả lời trước t vài phút, còn nhiều người trả lời đúng trước nhé. Đừng phán như thánh là t copy, spam
  5. lusibu

lusibu Member Tích Cực

có coppy hay không thì giờ chắc mọi người ai cũng hiểu. Có gì ức chế hơn khi công sức mất cả buổi vào từng sv để check để rồi cuối cùng bị cướp 1 cách trắng trợn
  6. haru120389

sorry nhé, đó là công sức t đi check và dự đoán. Đừng nghĩ chỉ mình bạn gioi.
  7. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

ng ta 1 acc tham gia đàng hoàng bạn 2 3 acc clone đi giựt giải thì chả ai tin đâu ::baffle::
  8. haru120389

mình biết là họ rất ức chế. 12k vàng và 8k vàng mà. Vì tiền, người thân còn ghét bỏ lẫn nhau, huống chi người xa lạ.
    Mình có thể lí giai vì sao minh lựa chọn như thế.
    Nếu mà mod đánh trượt mình và gửi lời xin lỗi thì mình cũng chấp nhận( vì mình ngẫm lại không thấy gì sai cả sao họ những người "phải tuân thủ nội quy" đó không đưa ra link từ sớm hay nhắc nhở sơm mà gio mới quay ra bắt lỗi).
    Không có gì, game mà thôi.
  9. ColinRola

ColinRola Chém Gió Thần Sầu

đầu tiên mình đã fix vị trí thứ 7. giờ mình sẽ soát lại 1 lần nữa thật cẩn thận những bạn nào trả lời chính xác để tránh phát sinh thêm nhầm lẫn
    còn trường hợp của bạn @MrSteven cái này là do sơ sót của bạn thôi chứ mình ko làm gì đc. vì bỏ qua cho bạn 1 lần thì những ng khác cũng kêu họ làm nhầm rồi đòi quyền lợi như bạn thì mình cũng chả biết phải làm sao. lần sau bạn rút kinh nghiệm nhé

Tối nay mình sẽ đăng lại bảng danh sách ng trúng thưởng 1 lần nữa để xác định lại chính xác ng top 1 2
  10. lusibu

lusibu Member Tích Cực

mình có thể không giỏi nhưng chí ít cũng hơn 1 số thành phần rr nhé
  11. lusibu

lusibu Member Tích Cực

Mod nhớ xem xét lại ý kiến mn về cái thể lệ và google form nhé
  12. haru120389

mình tự nhận mình không vi phạm quy định diễn đàn nhưng bạn thì có đấy
  13. ColinRola

ColinRola Chém Gió Thần Sầu

mình thấy 1 số bạn đã góp ý cho mình về việc tổ chức những đợt event tiếp theo, mình sẽ tiếp thu những ý kiến này để những đợt tới có xin đc event để chạy cho các bạn sẽ ko xảy ra nhiều trường hợp như thế này nữa. 1 lần nữa mình chân thành cám ơn các bạn đã góp ý
  14. lusibu

lusibu Member Tích Cực

nếu theo đúng luật thì cũng ko đến lượt bạn top 1 2 đâu.cho nên mod chả cần gì mà phải xin lỗi cả
  15. haru120389

cố lên, cứ gây áp lực cho mod tiếp đi và bạn sẽ được top 1 top 2 rồi :pde5:
  16. lusibu

lusibu Member Tích Cực

có hay không chưa đến lượt bạn nói.cái này do cả mn trên 4r này nhận xét và các mod quýêt định nhé.giờ cho bạn đi hỏi tất cả mn trên 4r rằng ai đúng ai sai
  17. haru120389

mình cũng muốn biết với lời lẽ không bằng chứng rằng mình spam copy, cùng những lời lẽ như thế này thì bạn có vi phạm quy định không ?ạ
  18. lusibu

lusibu Member Tích Cực

mình chả phải gây áp lực cho ai cả.công sức của mình bỏ ra thì phải nhạn dc thành quả xứng đáng .chứ cứ để bọn rr ăn thì chịu sao thấu
  19. Denny

Denny Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

:pde22:hết TĐC lâu rồi mà vẫn còn sôi động phết
  20. lusibu

lusibu Member Tích Cực

hài vãi ra.câu nào mình chỉ đích danh bạn?mình chỉ nói có 1 số thành phần đi cop thì ai cũng biết thôi