VHT [MiniGame Đặc Biệt] Sôi động mùa TĐC

Thảo luận trong 'Tổ Đội Chiến Lần 11' bắt đầu bởi ColinRola, 12 Tháng bảy 2016.

1. haru120389

haru120389 Member Chính Thức

keep calm !!! nếu không gặp mod nghiêm khắc thì t nghĩ bạn sẽ gặp vấn đề. T biết bạn chơi fariplay còn t thì đã tận dụng thiếu xót của mod cùng với đó giai thưởng qúa hấp dẫn nên bạn ức chế là hiển nhiên. Nhưng hãy bình tĩnh lại và đưa ra những bình luận xác đáng.
  2. lusibu

lusibu Member Tích Cực

thôi dc rồi.cái này do mod quýêt định.mod đã nói tối sẽ check lại.có gì thì đợi đến tối có kq ai cảm thấy sai thì cứ nhờ mod xem xét lại thôi.
  3. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Lại thể hiện ::adore::. Cũng vì vàng mà làm mấy cái trò đấy thì đừng có làm cái kiểu cao thượng lắm. Người khác sao thì ko biết chứ nếu mà bạn tam299 trúng giải thì cũng chả thèm làm quá thế này. Đơn giản bạn là thằng cướp công sức người khác vài quy ra tiền. Người khác bức xúc vì công chứ vàng là giải thưởng chả thuộc về ai, có bản lĩnh có đầu tư thì hãy nói kiểu cao thượng nhé. Muốn tận dụng lách luật thì tùy, cái cái kẽ hở trong luật của Mod rồi đấy, lách nữa xem trình pro cỡ nào::burn_joss_stick::
    Đang lót dép ngồi hóng Mod công bố kết quả có thỏa đáng với " Điều lệ" không thôi. Thỏa đáng thì mọi người vui vẻ đóng góp ý kiến, còn không thì chán nản vs có rất nhiều cách lách luật mà không ai thèm đóng góp đâu. ^^
  4. haru120389

cái này mình nghiên cứu hẳn hoi. Bạn ko tin thì tùy. Bạn ko có quyền phán xét tôi là người thế nào, ok.
  5. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

À giờ mới biết bạn có đầu tư nghiên cứu ::brick::. Có vẻ bạn không thông hiểu từ ngữ cho lắm nhỉ? Hiểu rõ những gì mình nói rồi hãy phát biểu nhé? Cái từ phán xét ko phải muốn nói là nói đâu đấy, cmt trên chỉ là diễn giải chứ chưa đưa ra cái j gọi là phán xét đâu thánh ::burn_joss_stick::
  6. haru120389

bạn nói tôi là kẻ cướp công sức người khác trong khi tôi cũng mất công sức tìm tòi xem ai có khả năng thắng nhất( điều này bạn ko tin thì tôi chịu). Đây là nhận định xúc phạm người khác, ok .
  7. wjnter_love

Bạn ko chứng minh được mình nói sai? Vậy thì bạn làm sao nói được mình nói sai sự thật để xúc phạm? Và bạn bảo mình xúc phạm bạn, trong khi bạn không chứng minh được mình nói sai? Lập luận bạn nửa vời vãi. Mình có thể nói ngược lại, bạn vu cáo mình xúc phạm bạn? ::beat_shot::
  8. wegwegw

wegwegw Member Tích Cực

wegwegwMember Tích Cực
    Sôi động mùa TĐC 11
    Dự đoán:
    Cụm 1: Đội Bomi vô địch
    Cụm 2: Đội Gấu Mèo vô địch
    cụm 3 : đội BIG vô địch
    cụm 4 : đội Akame vô địch
    cụm 5 : đội Tự Do vô địch
    cụm 6 : đội 3dh vô địch
    cụm 7 : đội RDT vô địch
    cụm 8 : đội PSJ vô địch
    wegwegw, Thứ năm lúc 09:

sao minh doan sai 1 cum cung ko dc giai ma ban kia cung sai 1 cum lai dc giai??/
  9. lusibu

lusibu Member Tích Cực

Mod đã nói sẽ fix nên cứ yên tâm là cái clone kia ko dc giải đâu:y
  10. MrSteven

MrSteven Member Tích Cực

1. haru120389, Hôm nay lúc 12:54Report
      #389Trả lời

2. [​IMG]
      ColinRolaCao Thủ ForumModerator

Tổng kết event Sôi Động mùa TĐC

Đợt này số lượng mem tham gia :213 người
      Có 9 bạn đự đoán đúng cả 8 đội vô địch

1, @@tam299 ( dự đoán 10 )
      2, @@haru120389 ( dự đoán 8 )
      3, @@XxSmilexX ( dự đoán 7 )
      4, @@lusibu ( dự đoán 6 )
      5, @@thienmacam ( dự đoán 13 )
      6, @@wjnter_love ( dự đoán 3 )
      7, @@xuandat0901 ( dự đoán 130 )
      8, @@art304 ( dự đoán 22 )

2 bạn top 1 2 inbox gửi cho mình thông tin như sau
      SV đang chơi
      ID game
      Tên nhân vật
      để mình tiến hành add vàng vào acc
      3 bạn 3 4 5 ( giải 3 )
      3 bạn 6 7 8 ( giải khuyến kích )
      code sẽ đc gửi vào mail của các bạn khi điền thông tin

Danh sách các mem tham dự ( xanh là ko hợp lệ, đỏ là trả lời đúng )
      Chân thành cám ơn các mem đã nhiệt tình tham gia. Phần thưởng sẽ đc trao đến các bạn trong thời gian sớm nhất
      Hẹn gặp lại ở VGC liên sever
      Click to expand...
      đầu tiên mình đã fix vị trí thứ 7. giờ mình sẽ soát lại 1 lần nữa thật cẩn thận những bạn nào trả lời chính xác để tránh phát sinh thêm nhầm lẫn
      còn trường hợp của bạn @@MrSteven cái này là do sơ sót của bạn thôi chứ mình ko làm gì đc. vì bỏ qua cho bạn 1 lần thì những ng khác cũng kêu họ làm nhầm rồi đòi quyền lợi như bạn thì mình cũng chả biết phải làm sao. lần sau bạn rút kinh nghiệm nhé
      Tối nay mình sẽ đăng lại bảng danh sách ng trúng thưởng 1 lần nữa để xác định lại chính xác ng top 1 2
      http://forum.568play.vn/index.php?threads/minigame-Đặc-biệt-sôi-động-mùa-tĐc.136797/
    3. dung lai sai sot cua minh nhung minh da bao ban su ho minh hay la bao minh lam lai nhung dang nay ko co 1 loi thi bit lam sao
  11. MrSteven

MrSteven Member Tích Cực

12. wjnter_love

@MrSteven Bạn nên để ý kỹ lại cmt của bạn lúc đó đã. Bạn có muốn hỏi j thì cũng phải tag vào. Cmt khơi khơi thì ai biết bạn hỏi mà trả lời?
  13. MrSteven

MrSteven Member Tích Cực

AD van sai kia may thanh nien neu loai acc tui +acc @mrzerov3 thi co 8 nguoi trai loi dung thi fai 7 moi la top 1 chu
  14. MrSteven

MrSteven Member Tích Cực

van lo thoa dang cho 1 so ng cac thanh nien vao xem lai di
  15. Denny

Denny Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

mod đã công bố kết quả fix lại đâu :pde22: ng ta đang sửa cho mấy bạn đó
  16. wjnter_love

Mod bảo tối mới thông báo kết quả lại. Bạn chịu khó xem lại các cmt trước khi hỏi. Cũng đang chờ Mod công bố xem có hợp lý ko đây.
  17. MrSteven

MrSteven Member Tích Cực

he he tui chac loai rui con j ngi the kia ma tuong fix rui moi noi vay thui
  18. BanHuu

BanHuu Member Tích Cực

de xuat chi vang cua top 1 di
  19. BanHuu

BanHuu Member Tích Cực

nghe noi bo qua ca noi quy dc sao ma ko bo qua dc 1 lan loi nham ten nhi????
  20. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Bạn có đăng kí gg form chưa ? cho mình xin stt trong gg form.