[MINIGAME] CÔNG HỘI CHIẾN 17

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến Lần 17' bắt đầu bởi J-Fla, 24 Tháng hai 2017.

1. BBNN

BBNN Member Tích Cực

mod ơi code hôm qua mình nhận là code chụp ảnh được code chứ ko phải code dự đoán, nhiều người trong CH mình đều nhận được, nên code dự đoán vẫn chưa phát đâu. Cần 1 sự giải thích ở đây
  2. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

tiêu đề là phát code CHC 18 hả bạn
  3. BBNN

BBNN Member Tích Cực

[Vua Hải Tặc] Phát Code Event CHC 17
    Bạn vừa nhận được phần thưởng giftcode từ sự kiện CHC 17
    đấy là các nọi dung tin nhắn đấy gửi, và code này giống code các bạn nhận được ở sự kiện chụp ảnh do vinci tổ chức, mấy bạn đó được phát từ hôm qua.
    Do đó code mình nhận chỉ là code chụp ảnh do vinci tổ chức chứ chưa có code dự đoán do bạn tổ chức.
    phát code kiểu này mình ko thể chấp nhận được, quá tốn thời gian phản hồi, mong mod xem xét lại vấn đề phát code
  4. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

Mọi người xem lại gmail đã có code minigame CHC chưa
  5. BBNN

BBNN Member Tích Cực

mình đã nhận đủ code, ngoài lề tý: giờ đang có ít mã code hay sao mà trùng mã code với CAM và code chỉ có trong hoạt động CC talk
  6. J-Fla

uh bh đang bị hạn chế code lại . Để mình thông qua plan event giải VGC này sẽ thông báo cho mn 1 tin vui và 1 tin buồn chờ nhé . :pde54:
  7. BBNN

BBNN Member Tích Cực

kiểu này lại khó sống rồi đây, trước trúng 5 code ăn được 4 mà giờ trúng 8 code ăn được 2, cũng căng dần rồi
  8. J-Fla

:pde40: củng có biện pháp giải quyết k biết mn có vừa lòng k thôi . Để xem plan mình đc thông wa sẽ thông báo
  9. J-Fla

ae check xem có hàng chưa nhé
  10. BBNN

BBNN Member Tích Cực

mod ơi nick thucata S101 trận chiến marinford, tên đăng nhập nguyenthuca2 chưa có vàng ingame
  11. BBNN

BBNN Member Tích Cực

đây mới là nick mình nhận giải vàng ingame cơ mà
  12. J-Fla

mình thấy bạn điền nick BBNN mà
  13. BBNN

BBNN Member Tích Cực

bạn để ý trang 21 mình có để nick nhận vàng mà, cái đấy là event 2 mình quên để 2 nick dự đoán thành có 2 nick nhận vàng, nhưng đây là event 1 và mình có đính chính lại thông tin nhận vàng, chứ nick kia giờ có chơi nữa đâu
  14. J-Fla

vậy trong nick BBNN của bạn nhận đc vàng chưa
  15. BBNN

BBNN Member Tích Cực

mình chưa xem, nếu nick đó có thì giờ làm sao với nick mình đăng nhận vàng, vì nick đó có chơi nữa đâu
  16. J-Fla

nếu đó có r thì mùa này mình sẽ bù lương mình qua cho . Lỗi của mình ::adore:: só rỳ
  17. BBNN

BBNN Member Tích Cực

thế thì mình xin cảm ơn mod nha
  18. J-Fla

:pde1: cuối VGC nhớ nhắc mình 1k5 của bạn :pde8:
  19. BBNN

BBNN Member Tích Cực

ok mod
  20. thaivq94

thaivq94 Member Tích Cực