[MINIGAME]CÔNG HỘI CHIẾN 31

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến Lần 31' bắt đầu bởi J-Fla, 7 Tháng một 2019.

1. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

2. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

Hãy chào đón không khí tết nào chụp cái gì đó gần bạn nhất cho thấy dấu hiệu của tết nào :(
  3. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

mình sinh viên xa nhà nên ko có trang trí gì phòng trọ, có mấy ông trong xóm nhậu nhẹt ăn mừng tết sớm mỗi tối thôi
  4. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

5. vuahaitac123456

Mod ơi smartphone mình đang hỏng, ko có máy ảnh nên Mod cho phép lấy ảnh Tết trên GG nhé.
  6. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

chắc cái bao lì xì này là gần nhất r ::confident::
    StreetStyle and DiepMai like this.
  7. DiepMai

DiepMai Member Tích Cực

Được nhà trường cho cuộn lịch về bán giấy vụn ::confident::
  8. vuahaitac123456

9. MotNoiBuon

tích vàng kinh thế bác ::bad_smelly::
  10. Kerrigannth

Kerrigannth Member Tích Cực

ngõ mình bắt đầu trang trí đèn tết rùi.
  11. Hoanglong179

Hoanglong179 Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

12. Doflaming0

Doflaming0 Member Tích Cực

13. Void

dân free ko tích vàng sao ăn đc pet hả bác :(
  14. hangxachtayshopcom

hangxachtayshopcom Member Tích Cực

Tết và lì xì của tôi nằm trong con lợn này anh em ah
  15. God D Dung

God D Dung Cao Thủ Forum

16. MotNoiBuon

tích bao lâu r v bác @@, mình cũng dân free mà ko tích đc như v @@, mới có 8k vàng @@ lẽ ra hơn 15k mà mua điểm chiêu mộ để dùng sabo nên giờ có 8k ...
  17. Void

mình cũng mới bỏ ra 6k vàng mua mảnh sabo,75k vàng mình tích 1 năm là đủ,trước ăn con dog cũng tích 1 năm
    StreetStyle thích bài này.
  18. MotNoiBuon

1 năm à, có vẻ lâu =)), mình cũng tích đâu có mua gì đâu @@ có làm NVHN vs đợt trước mua 3k vàng bánh mì mà tích cũng lâu mà giờ chỉ có 6k vàng mua quỹ ::bad_smelly::
  19. Void

mình cũng thế chỉ làm nvhn thôi chứ chả tiêu vàng mua gì cả,mà trước tích nhanh h vì ko phải làm mốc 127,bây h có cái cờ mốc 127 nên tích lâu hơn
    MotNoiBuon thích bài này.
  20. S2MrNamS2

S2MrNamS2 Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4