[MINIGAME] VƯƠNG GIẢ CHIẾN 20

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả Lần 20' bắt đầu bởi J-Fla, 22 Tháng ba 2017.

1. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

trên trang 1 mình có để kết quả từng ngày đó bạn
  2. ty

ty Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

cô hỏi sếp xem CAM mùa này ko có ỳ vên à?? cô nhé
  3. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

này bên lĩnh vực của mod vinci mà . Mà hình như k có đâu
  4. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Vàng tuần này chưa về nhỉ mod ? Xin lỗi mình hỏi hơi nhiều vụ này
  5. J-Fla

::band:: k có j quyền lợi gamer mà thắc mắc củng bt mà t4 k về thì tuần này k có r
    Shaddoll thích bài này.
  6. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Ok cảm ơn mod nhé
  7. thaivq94

thaivq94 Member Tích Cực

cmt dạo phát =))
  8. J-Fla

có chỗ để spam nhé còn spam bậy mình ban ac đấy
  9. thaivq94

thaivq94 Member Tích Cực

spam dạo ở topic nào đc nhỉ mod?
  10. J-Fla