NRT Muốn tham khảo anh em

Thảo luận trong 'Nhiệm Vụ - Chia Sẻ Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi YouKnowwho, 16 Tháng sáu 2017.

1. YouKnowwho

YouKnowwho Member Chính Thức

Giờ có 55k vàng . Ăn quỹ xong là dc 105k vàng . Vậy mình nen tiêu vàng the nào cho mạnh ae ? ( tất nhiên mình tiêu 50k thôi giữ 50 lại ăn quỹ )
    Tình hình htai cua nick :
    - đã có mad and obi hàng đầu
    - uzumaki hinata + nagato uế hàng sau . Mitano nâng cấp hàng giữa
    Pet mới có 1 con gấu bắc cực
    Chưa đầu tư pháp khí vs pet hiếm . Nộ khí mới có mad&obi 100 nộ khí
    Ae tư vấn giúp mình nên xài vàng để làm gì cho mạnh nữa ạ . Và mua pháp khí cho mad & obi thì nên ep max phap khi nào trc rồi tới cái gì .
    Mong ae chi giáo . Nick đang 2.000.069 lc
    PhiNhiu thích bài này.
  2. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

quỹ mèo thì 1 tháng nữa mới có nha bạn, chuẩn bị có quỹ ninja thôi nha
  3. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

nghèo thì tiêu tiền tiết kiệm, thấy even nào tiêu tiền mà trả lễ lại lễ kim hoặc vàng như cây rung tiền hoặc thập vĩ + vòng quay vàng, lễ kim, thì tiêu, quan trọng là even đó có đồ bạn cần , như là kho báu, bảo thạch... thì tiêu thôi, chứ cũng chả ai bày cho bạn mua gì được, tiêu tiền tiết kiệm rồi sắm đồ từ từ thôi, nghèo thì tập trung mua tướng ở kho báu, vừa có bạc + lễ kim + tiềm năng + ... nhiều thứ, cố gắng chơi cả quỹ ninja, đừng chờ mỗi quỹ mèo, nếu chơi quỹ ninja thì có thêm 20k vàng tiêu nữa nếu hên, còn cách thì tự tìm hiểu ở diễn đàn nhé
  4. YouKnowwho

Mình đợi được bạn . Ý mình hỏi là mình nên tiêu vàng vào việc gì để mạnh hơn ::big_smile::
  5. YouKnowwho

um cảm ơn bạn nha
  6. VVVVV

VVVVV Member Chính Thức

đợi mòn mỏi :cat3
  7. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

chờ tranh mua lấy 4 cái pk cấp 10 : 2 cái tốc 1 cái trí 1 cái sức mạnh. sắp tới con pet mới xúc nó. h cũng khỏi cần chơ pet không đàu nữa nó h ra trong chợ đen thôi mà chắc nó cũng chỉ tầm con pet mới này thôi. còn tướng thì chờ kho báu mà quất con j thì tùy cách chơi. ngoc nộ thi đẩy 100 nộ về con nào hang cuối ấy.