Nói lời tri ân, hồi sinh Tuần San nào ae...!

Thảo luận trong 'Tuần San VHT' bắt đầu bởi dinhtam2512, 4 Tháng chín 2014.

Moderators: JenJen, RainyDays, TomAadarsh
  1. dinhtam2512

dinhtam2512 Thành Viên Mới

Tuần san đã ra gần được một năm nay và mình thấy nó khá là bổ ích và cung cấp các thông tin cần thiết và hữu ích cho người chơi. Tuy rằng đợt đầu mới ra Tuần San có vẻ buồn chán và không được đẹp mắt. Nhưng cho tới bây giờ tuần san đã trở nên khá đẹp mắt và cung cấp đúng các thông tin thiết yếu mà người chơi cần. Nó giúp cho người chơi chúng mình có định hướng đúng cho các event và về mặt sử dụng các tướng mới, giúp lập kế hoạch chi tiêu hợp lý cho từng event. Và cũng chân thành cảm ơn các Mod và các CTV đã làm ra Tuần San và hỗ trợ người chơi chúng mình trong suốt thời gian qua.
    Mình lập topic này nhằm mục đích chia sẻ suy nghĩ của chính mình và muốn AE gamer cùng viết ra suy nghĩ và cảm nghĩ của mình để Tuần San được hồi sinh. Mong rằng các Mod và CTV đọc được và hồi sinh Tuần San.
  2. Anastasio

Anastasio Thành Viên Mới

Mình cũng đồng suy nghĩ như các bạn. Cảm ơn và rất mong các MOD tiếp tục ra mắt các tuần san :)
  3. moony15

moony15 Member Tích Cực

haiz, nói đi cũng phải nói lại, ngoài kia có gạch đá bao nhiêu thì TS luôn là chỗ để mình hâm nóng chút đam mê :D mong các mod sẽ kiếm được lớp người kế thừa nhằm vực dậy TS 1 cách sớm nhất :D
  4. DPerona

DPerona Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

5. haitlse034270

haitlse034270 Member Tích Cực

thực sự là mình cũng cảm thấy rất tiếc khi các mod thông báo rằng không ra tuần san nữa, rất mong tuần san được quay trở lại, có vẻ như tuần san cũng là nét đặc biệt riêng so với nhiều game khác hiện này.
  6. wind1119

wind1119 Thành Viên Mới

Các Mod ơi cho ra lại TS đê :(.Ko có TS thì thấy thiếu thông tin quá
  7. Yukinon

Yukinon Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

Chuẩn luôn :D cảm thấy rất tiếc khi k còn TS nữa :'( rất mong các mod có thể mở lại mục TS cho mọi người...
  8. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

mặc dù có rất nhìu anh em cầm đèn chạy trước ô tô nhưng mình vẫn hóng TS mỗi tuần, giờ hết tiếc quá, kho thông tin quan trọng :(
  9. Kaizxz

Kaizxz Member Tích Cực

các bác không đọc à bên trung quốc chưa có cập nhật gì nên tạm thời đóng TS chứ có phải hẳn đóng hẳn đâu
  10. Joker

Joker Bá Đạo Forum Công Hội Pirate.S2 Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Design Siêu Đẳng

Cám ơn các bạn đã đóng góp ! Tổ tuần san sẽ trở lại trong thời gian sớm nhất ! Trong thời gian tạm dừng hoạt động ở box tuần san, các bạn có thể ghé thăm box "Thư Giãn"....Nơi các bạn có thể chia sẻ những thông tin bổ ích từ các nội dung liên quan đến tác phẩm One Piece....( Clip, ảnh, truyện hài về Op,...) hãy đem đến cho Box thư giãn nhưng tiếng cười, những thông tin bổ ích về One Piece nhé !
    Chúc các bạn vui vẻ !
    duongsen92 thích bài này.
  11. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Mod mới ah, cái tên thấy quen quen :)
  12. Mavis FT

Mavis FT Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

k có tuần san thì sẽ vào ghé thăm diễn đàn thật nhiều để moi thong tin từ các mod, làm sao để các mod bật mí các bị mật trong tuần tới mà còn biết đường chi tiêu hợp lí
  13. ThaoMyS32Zm

ThaoMyS32Zm Thành Viên Mới

Uk mình cũng thấy Ts rất hữu ích ! 1 like cho Ts sớm hồi sinh
  14. xxMrViPxx

xxMrViPxx Member Tích Cực

Moderators: JenJen, RainyDays, TomAadarsh