Nóng trước giờ G "cuộc chiến vương giả" lần 2

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Hai' bắt đầu bởi HuyetKiemMa, 6 Tháng tám 2013.

1. HuyetKiemMa

HuyetKiemMa Thành Viên Mới

Tiếp nối sự thành công của giải đấu “cuộc chiến vương giả” lần 1, tháng 8 này giải đấu “cuộc chiến vương giả” lần 2 sẽ tiếp tục khởi tranh với nhiều điều thú vị và hấp dẫn. Để có cái nhìn tổng quát hơn về giải đấu, chiều nay chúng tôi đã có cuộc phỏng vấn nhỏ với thuyền trưởng Hoalq đến từ server 55 - Ryuuma – một trong những nhà vô địch trong giải đấu “cuộc chiến vương giả” lần 1.

Phóng viên (PV): Chào bạn, là một trong 5 nhà vô địch trong giải đấu “cuộc chiến vương giả lần 1, cảm giác của bạn thế nào?

Hoalq (hlq): Mình rất vui và cảm thấy có một phần may mắn cho chức vô địch lần 1.

Nhân vật "Hoalq" (áo kẻ) trong buổi trao giải của giải đấu "Cuộc chiến vương giả" lần 1​

PV: Thế trong giải đấu lần này bạn đã chuẩn bị những gì để thần may mắn tiếp tục mỉm cười với bạn?

Hlq: Thú thực thì giải đấu lần này tổ chức trong thời gian mình rất bận nên mình vẫn chưa chuẩn bị được nhiều. Và có thể khi tham gia thi đấu mình sẽ nhờ bạn mình onl và đánh vì mình không có nhiều thời gian.

PV: Tuy bận bịu như thế nhưng bạn sẽ cố gắng hết sức giành lấy chức vô địch trong giải đấu lần này chứ?

Hlq: Tất nhiên rồi, mình sẽ cố gắng hết sức có thể nhưng có vẻ 2 thuyền trưởng “Ôđểunhỉ” và "BlueHair" quyết phục thù nên vô địch trong lần này sẽ khó hơn.

Nhân vật Hoalq trong game

PV: Sau khi giải đấu lần 1 được tổ chức và tiếp tục khởi tranh giải đấu lần 2 bạn cảm nhận như thế nào về giải đấu?

Hlq: Mình rất hào hứng tham gia, giải đấu mang lại cho mình khá nhiều động lực để chơi game . Và mình cũng cảm thấy phần thưởng của giải đấu rất xứng đáng cho các nhà vô địch.

PV: Theo ý kiến của bạn thì 1 tháng tổ chức giải đấu 1 lần đã hợp lý chưa?

Hlq: Theo mình thì đã hợp lý, như thế tạo điều kiện cho tất cả mọi người cùng nhau giao lưu và học hỏi lẫn nhau trong khi thi đấu. Ngoài ra 1 tháng/ 1 lần sẽ có thời gian chuẩn bị kỹ lưỡng cho giải đấu.

PV: Rất cảm ơn bạn về buổi nói chuyện thú vị này. Chúc bạn gặt hái được thành công như bạn mong muốn trong mùa giải lần này.

Hlq: Cảm ơn bạn.​

Ngày 8/8 tới giải đấu “cuộc chiến vương giả” lần 2 sẽ chính thức khai mở. Ai sẽ là người đủ bản lĩnh, đủ sức mạnh cùng với một chút may mắn để giành lấy ngôi vị cao nhất trong thế giới hải tặc? chúng ta hãy cùng chờ xem.