NRT Nạp thẻ bị lộn vào tài khoản phụ

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi LinhXeOm, 18 Tháng một 2018.

1. LinhXeOm

LinhXeOm Thành Viên Mới

Mình chơi 568play bằng tài khoản fb. Lúc mình onl 2 ac facebook 1 lần thì vô tình mình nạp lộn thẻ vào ac phụ. Ac phụ của mình chưa tạo nhân vật và cũng chưa đụng vào game naruto. Giờ mong tất cả các bạn giúp đỡ mình và ai có sđt của tổng đài hổ trợ 568play hoặc ad đưa ra ý kiến về việc này giúp mình! Hiện tại mình còn giữ seri và mã thẻ để mong ad xác minh! Xin cảm ơn!
  2. Goblin Slayer

Goblin Slayer Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới

Chịu zồi ::burn_joss_stick::
  3. DaBeztBoy

DaBeztBoy Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song

Đen thôi đỏ quên đi :((
    Chúc bạn may măn lần sau ::adore::::adore::
  4. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

không xử lý những vấn đề này nhé
    nhocten thích bài này.
  5. LinhXeOm

LinhXeOm Thành Viên Mới

Có ai có sđt của bộ phận hổ trợ không ạ? :((
  6. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Gọi hỗ trợ làm gì, chả bao giờ nghe máy đâu, có lỗi thì báo qua AD, mà lỗi này là lỗi của bạn, nên mất rồi nhé, không được đền bù hay chuyển tiền từ nick phụ qua nịck chính đâu nhé!
  7. LinhXeOm

LinhXeOm Thành Viên Mới

8. evgeniib

evgeniib Member Chính Thức

[Цитата="Мизуки Химедзи, должность: 3925142, член: 103506"]не обрабатывает эти вопросы. [/Цитата]
    will return the shoes after game errors or to roll back accounts? just now I got-25K gold in the air, I didn't spend the candy and got 5 pieces of the set I don't need no shoes
  9. evgeniib

evgeniib Member Chính Thức

will return the shoes after game errors or to roll back accounts? just now I got-25K gold in the air, I didn't spend the candy and got 5 pieces of the set I don't need 5 parts without effect super evasion