[Nội quy BOX Tổ Chức]Các tổ trưởng cần đọc qua!

Thảo luận trong 'Tổ Chức' bắt đầu bởi heiaas, 26 Tháng chín 2013.

1. heiaas

heiaas Chém Gió Thần Sầu Moderator Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

...........
    Khu vực này dành riêng cho các tổ chức
    Là nơi những tổ trưởng sáng lập ra tổ chức của mình với đầy lòng tâm huyết và nghị lực của bản thân.
    Là nơi chiêu mộ các ninja từ khắp nơi trên TG và cũng là nơi để giao lưu, trao đổi với các thành viên.

Vì vậy, có một số điều nhỏ mong tổ trưởng cùng các thành viên đọc qua và thực hiện.
    Đối với Tổ trưởng
    HTML:
    • Không lập các topic đả kích, gây rối với các thành viên của Tổ chức khác.
    • Không lập các topic quảng cáo các sản phẩm khác cũng như tuyên truyền auto,cheat... sẽ bị xử lý theo quy định của Diễn Đàn
    • Không dùng các từ ngữ nói lách, nói tắt,đá xoáy,bơm đểu gây hiểu lầm và phản cảm.
    • Tất cả các topic có nội dung không liên quan tới Box sẽ bị chuyển đi và xóa hẳn nếu nội dung không phù hợp.
    Đới với thành viên
    HTML:
    • Không kích động, gây rối trong topic của các tổ trưởng, thành viên khác
    • Không spam các bài kiểu như :asdqwe.......
    • Không sử dụng những lời nói thô tục , tiếng lóng, bơm đểu,đá xoáy các thành viên khác.

Và khi có Tổ trưởng/thành viên nào vi phạm những điều trên các bạn vui lòng thông báo với heiaas.
    Thân..!
  2. tuananh98t5

tuananh98t5 Thành Viên Mới

admin ơi! một sever nữa sắp ra rồi! mình muôn dc làm mod cùng nhiêu bạn nữa! bạn cho mình làm mod nha? mình rất muốn dc làm công việc này! mình sẽ dốc hết sức làm nhiệm vụ dc giao ! bạn cho mình làm nha? thanks bạn nhiều!
  3. heiaas

heiaas Chém Gió Thần Sầu Moderator Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

Rất hoan nghênh tinh thần của bạn.vậy bạn hãy chứng minh năng lực của mình cho mọi người thấy đi,nếu có năng lực thực sự bạn sẽ đc mời lam mod.(^_^).( "Bạn rủ thêm người nữa nha, hiện tại bên mình thiếu rất nhiều")
    gamelathick thích bài này.
  4. MyAutumn

MyAutumn Member Tích Cực

kaka tui cũng muốn làm mor tui dốc hết sức vô game này rồi nếu đc bổ nghiệm sẽ ol ngày đêm
  5. AlPhal

AlPhal Thành Viên Mới

Vâng. Rất mong muốn và vẫn đang gánh rất nhiều :)
    gamelathick thích bài này.
  6. vanquan

vanquan Member Chính Thức

mình cũng muốn làm mod không biết có được không?
  7. vonguoita

vonguoita Member Chính Thức

mod cho hỏi topic này nhằm mục đích gì. em vẫn chưa hiểu
  8. powers157

powers157 Member Tích Cực

Heiaas Slicing [~Wind Gods ~] - Mod san ,,, do you meant that you will be choosing good player as MOD to play as sponsered players?? ^^ .. if so please inform me~ thank you~ . I've seen some sponsered players who are in other platforms like *ANIME NINJA* etc.. somehow it would be awesome to become a MOD ^^~
  9. powers157

powers157 Member Tích Cực

Sorry i only knows english .. google translator sometimes translating wrongly ~ so sorry if i said something bad