NRT NARUTO HOT NEWS ĐẶC BIỆT : SERIES NHÌN LẠI 2015

Thảo luận trong 'Điểm Tin Naruto' bắt đầu bởi Knight Shark, 1 Tháng một 2016.

1. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

NHÂN DỊP NĂM CŨ ĐÃ QUA VÀ NĂM MỚI ĐANG ĐẾN XIN RA MẮT SERIES NHÌN LẠI NĂM 2015
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    Last edited: 1 Tháng một 2016
  2. KuroUsagi

KuroUsagi Member Tích Cực

Game ko vào đc shark ơi =3= mới bị đây thôi...
  3. Knight Shark

Để mai e báo bên kỹ thuật nhé. Vừa làm cái topic xong giờ đuối rồi. Mà thánh làm gì mà 5h sáng chưa ngủ vậy ::brick::::brick::::brick::
  4. Knight Shark

vào đc rồi kìa :3
  5. KuroUsagi

KuroUsagi Member Tích Cực

đi chơi mới về...hôm qua mấy ng chung sever chắc mừng lắm tại tối 6h đã lo đi chơi bỏ hết mọi hđ :cat65:cat65 FA chơi game vẫn sướng nhất :cat56:cat56
    Knight Shark thích bài này.
  6. SuperrSaiyan

SuperrSaiyan Member Tích Cực

::boom::::boom::::boom::
    Like cho sự nhiệt tình của mod Mập nà ::brick::::brick::::brick::
    Cũng như để khoe rằng tớ đã thức cả đêm vì méo ngủ được ::beat_brick::
  7. Cupid1502

Cupid1502 Member Tích Cực

::band:: hot news đặc biệt mà không đặc biệt mà cũng đặc biệt:pde19:
  8. vuacobac0889

vuacobac0889 Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

bác làm sao chữ qua lại hay vậy :b:b
  9. Cupid1502

Cái này xin mod mập mới được sài
  10. Cupid1502

11. ndviet

ndviet Member Tích Cực

chơi bên zing mà chỉ me me forum bên đây ::big_smile::
  12. SuperrSaiyan

Chứ thím nghĩ forum bên Zing có gì ngoài mấy thím Cửu Vĩ chuyên gia dụ gà nạp card tặng Lục đạo hiền nhân ::beauty::::beauty::::beauty::
  13. ndviet

ndviet Member Tích Cực

chủ yếu do admin mod bên kia không nhiệt tình toàn post ba cái linh tinh ko có bài viết chất lượng như bên đây rồi member cũng ko nhiệt tình với nó là một dạng fanpage như mấy page trên facebook toàn là admin post bài muốn trao đổi đồ khó ::burn_joss_stick:: cmt góp ý toàn bị lơ như quả bơ ::brick:: biết vậy hồi đó sang game5 chơi ::beauty::
  14. Knight Shark

Cái code cho chữ chạy này mình bán bạn ạ. Bán tại trang web codechochuchay.com::beat_shot::::beat_shot::
    Đồng thời mình còn bán cả code có lục đạo hiền nhân tại trang codelucdao.com nứa nhóe::sweet_kiss::::sweet_kiss::
    Các thím vào ửng hộ mỗi người 1 cái nào ::baffle::::baffle::
    Doãn Đại Hiệp thích bài này.
  15. SuperrSaiyan

Code lục đạo tặng vàng đó hả thím ::beauty::::beauty:: Có cần seri vs mã thẻ ko, nhân 10 lần giá trị nạp ::beat_brick::::beat_brick::::beat_brick::
    Knight Shark thích bài này.
  16. Knight Shark

Sao thím cái gì cũng biết vậy. Mấy cái tặng vàng đi kèm với bonus x10 chỉ là dịch vụ kèm theo, k đáng kể nên k dám kể thêm vào. Còn nhiều sản phẩm khác nữa cơ, bác tham khảo thêm đi :cat4:cat4:cat4:cat26:cat26:cat26
    Doãn Đại Hiệp thích bài này.
  17. SuperrSaiyan

Thích nha thích nha ::adore::::adore:: Nào có sự kiện tặng Indra với Asura Naruto thì hú nha bác, e nguyện đầu tư hết thân mình vào cho bác nun ha ::beauty::
  18. Knight Shark

::brick::::brick::::brick::
  19. Cupid1502

Sao chưa có bài phỏng vẫn bác mập nhỉ::adore::
  20. Knight Shark

Đang có mấy gái mà chưa có dịp lên bài. Bác Không đòi PV gái mà đòi PV mình. Gay mợ rồi
    Mà nếu ae muốn thì đợt sau mình sẽ lồng vào 1 mục nhỏ. Có thể tự do inbox câu hỏi nhé. Trong phạm vi mình sẽ trả lời miễn sao k tiết lộ quá nhiều những thứ mà CTV k được phép để lộ là được ::big_smile::::big_smile::::big_smile::. Còn lại cứ thoải mái đê ::byebye::