NRT NARUTO HOT NEWS 2 : TIP NHỎ VỀ CÁC LOẠI NGỌC VÀ CÁCH UP ẢNH THAM GIA EVENT DIỄN ĐÀN

Thảo luận trong 'Điểm Tin Naruto' bắt đầu bởi Knight Shark, 8 Tháng mười hai 2015.

1. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

Trước topic phát code kia của mình là mở ra hàng tuần mỗi lần sv mới mở, nhưng lần này mình chuyển phát code qua news bác ợ. Để ae vừa đọc news của mình vừa có code luôn. Yêu cầu cũng không khó như mấy topic kia. Để ae mọi ng dễ lấy code hơn. Chứ dạo trc bán code lộng hành quá. Code ngư long cứ 20k ::ops::::ops::::ops::::ops::. Chứ không phải mod Dark tự làm đâu bác ạ. Mod Dark cũng là 1 người hoạt động nhất nhì cái 4rum Nar, các bác nên mở lòng với bác ấy hị hị ::haha::::haha::. Nhưng dù sao cũng rất cảm ơn sự góp ý của bác. E sẽ ghi nhận tình cảm bác dành cho em ::still_dreaming::::still_dreaming::::still_dreaming::
  2. vuacobac0889

vuacobac0889 Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

:y thôi thì e không biết thì xin lỗi bác Dark và mong bác "Mập" mau mau tránh xa e ra :q:q
  3. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

cho thông cái xong bỏ qua liền nè bác
  4. Pain52

Pain52 Member Chính Thức

chaj oi co phat code k the mod s k noi gi het z. ?????????????????????????????????????????????????????????????????????
  5. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

gom nhiều nhiều mình làm một mẻ cho hết nha
  6. SuperrSaiyan

SuperrSaiyan Member Tích Cực

Làm em chờ mòn mỏi sáng giờ T.T
  7. BaBySuSu

BaBySuSu Member Tích Cực Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song

thank bác Knight Shark bài biết rất hay ........! ::adore::::adore::::adore::
  8. emlaai111

emlaai111 Thành Viên Mới

Họ và Tên: Nguyễn Trần Minh Tuấn
    Sv đang chơi: 118 - Bolt 8
    Tên nv: Kaosoki
    Em năm nay mới học cấp 3, mong các anh chị admin giúp đỡ em với ạ ::big_smile::
    Tiên thể làm ơn cho em cái code ngư long với ạ :v

đã phát code
    Last edited by a moderator: 16 Tháng mười hai 2015
  9. lklkchi

lklkchi Member Tích Cực

::amazed::::amazed::::amazed::::amazed::::amazed::::amazed:: đủ 1 mẻ chưa nhỉ nhìu nhìu rồi đó
  10. Ryoku

Ryoku Thành Viên Mới

Tên Fukaku
    Sv chơi. S124
    mod cho em code 5k3 để ủng hộ đua top 20 ::big_smile::::big_smile::

đã phát code
  11. Sonruto

Sonruto Thành Viên Mới

họ tên: Nguyễn Thế Văn
    lý do chơi game: game hay và bám sát cốt truyện
    nam hay boy: cả hai :v
    sv hiện tại đang chơi: S124 - Kaguya 4

đã phat code
  12. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

thank cưng baby, lời khen rất ngọt ngào. So sweet ::adore::::adore::
  13. Pow

Pow Thành Viên Mới

code 5k3 s giờ chưa có nữa ad ơi ::adore:: code còn k vậy ad
  14. Mizuki Himeji

code đã phát hết rồi
  15. Pain52

Pain52 Member Chính Thức

the la the nao mod s t k dc code bảo t chờ giờ lại k có bùn thật ::bad_smelly::
  16. Mizuki Himeji

Bạn cmt ở trang số mấy vậy ạ
  17. Pain52

Pain52 Member Chính Thức

dạ trang 2 đó chế :v làm ơn còn code cho xin vs ms chơi lần đâu đang cần code
  18. Mizuki Himeji

đã thấy đợi mình 1p
  19. Pain52

Pain52 Member Chính Thức

ok tks chế nhiều hhe
  20. Ryoku

Ryoku Thành Viên Mới

mod cho hỏi hết code 5k rồi à
    ::too_sad::