nhận vàng....hot!!!

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Năm' bắt đầu bởi king0fking, 3 Tháng chín 2014.

1. king0fking

king0fking Member Tích Cực

Đã 1 tuần trôi qua va hôm nay la hôm mod bảo muộn nhất trao giải trợ uy VGC top 2 (5kvang). mà vẫn chưa được nhận . Đề nghị mod trao giải nhanh, con tham gia cây ac ma^^:eek::eek::eek::eek:
    p/s: co cái giải mà mãi không được nhận là sao, làm ăn chán vậy!!!:mad:
  2. king0fking

lại 1 tuần nữa trôi qua. mà 1 cái giải đc hẹn là muộn nhất tuần trước nhân đến giờ vẫn không có 1 phản hồi... mong các mod làm việc nhanh giùm và có cái hẹn cho thật sự hợp lý. than!!
  3. king0fking

liệu các bạn có định trả vàng cho người được nhận giải hay là các bạn cảm luôn. lên tiếng nói 1 câu cho tôi xem nào. bức xúc lắm rồi đấy. có 1 cái giải mà đã thông báo 2 tuần nhưng vẫn k có 1 câu trả lời nào ngoài câu : để t thông báo cho ctv...
    vậy cái giải thưởng chỉ có tính chất minh họa và PA cho game của các bạn ,còn khi người nhận giải đc nhận hay không thì các bạn mặc kệ?????
  4. saphirine91

saphirine91 Member Tích Cực

mình cũng chưa nhận được giải , mong các mod giải quyết sớm
  5. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Các bạn gửi về hotro.ssgroup.vn giúp mình nhé!
  6. king0fking

vài~. saphire kia`. mất hút đâu giờ mới xuất hiện,
    @Blader mình gửi sao không được, như đã nói với bạn gửi mà nó không hiện trong "yêu cầu của bạn" thì đã được gửi chưa?
    p/s mình gửi 10 lần rồi !!!
  7. saphirine91

saphirine91 Member Tích Cực

cũng giống bạn ở trên, có gửi yêu cầu rồi nhưng không hiện trong phần " yêu cầu của bạn "
  8. king0fking

đề nghị saphire91 thực hiện đúng lời đã hứa:cool::cool::cool::cool::cool:
  9. mrbotao

mrbotao Cao Thủ Forum

thôi nói với thím saph làm gì nữa @@
  10. Banchou

Banchou Cao Thủ Forum

thôi kệ thím ý đi bạn ơi, giờ bạn nói nữa thì cái bản tính cũng chả thay đổi được đâu
  11. OngNoi1990

OngNoi1990 Member Tích Cực