NRT Ninza LK

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Crys, 15 Tháng mười một 2018.

1. Crys

Crys Thành Viên Mới

Mọi người cho em hỏi ninza liên kết mua ntn.

Những con nào mua ở chợ đen,

Những con nào mua ở kho báu.

Cảm ơn mọi người.
  2. davisden

davisden Member Tích Cực

Tất cả mua ở kho báu hết.
  3. Shock

Shock Member Tích Cực

Không phải ai cũng chơi giống bạn. Kho báu hiện tại có vẻ xuất hiện nhiều hơn, cứ cho 1 tháng 2 lần xuất hiện, 1 đợt kho báu có thể lấy được từ 2 đến 4 tướng, tùy độ hot của tướng (trừ khi bạn chơi kiểu không suy nghĩ thì lấy được nhiều tướng hơn). Vậy coi như 1 kho báu sẽ full 1 liên kết, cần khoảng 7-8 kho báu tức khoảng 3 - 4 tháng. Đó là chưa kể các kho báu ra toàn tướng mình đã có, tướng mình chưa có lại không ra khiến không thể mua cho full. Người mới chơi mà đua kiểu này có vẻ ko ổn.
    Nếu bạn muốn đua, thấy tướng liên kết xuất hiện ở đâu thì mua đó. Tướng mua có thể ở cả chợ thần bí, chợ đen, tập kết lệnh, shop KCSC. Tùy khả năng của bạn mà chơi.
    Ngoài ra có những con tướng chưa bao giờ thấy bán bằng vàng hay lễ kim mà phải đổi huy chương ninja, đổi đá đỉnh phong, đổi giấy chiêu mộ, đổi nhẫn hồn. Đừng nhầm lẫn.
  4. davisden

davisden Member Tích Cực

À nếu bạn có nhiều tiền đến mức bỏ vàng mua tướng chỉ để lấy liên kết thì bạn chơi kiểu gì chả đc :) Còn không có tiền thì cách nhanh nhất và tiết kiệm nhất chỉ có quay kho báu thôi.
  5. PU

PU Member Tích Cực

Raikage III kho báu có bán không bác :V
  6. davisden

davisden Member Tích Cực

Bạn đổi 6k điểm tương đương 1k5 tiềm năng hoàn đổ để đổi lấy vài chục k lc. Bạn thấy đáng k :)
  7. PU

PU Member Tích Cực

thế nên mới nói mấy cái liên kết đó chơi cho vui thôi, chứ không đáng cày cuốc. Mà kho báu đợt này ra rất nhiều tướng cùng một lúc, dư lk thì chiêu ngày một ngày hai thôi
  8. gavai

gavai Member Tích Cực

ninza lk không thể mua hoàn toàn ở kho báu, mà từ nhiều nguồn, muốn kích hoạt ninza lk mà dung vàng không cũng không được. còn nói cho cùng nếu cái gì không giải quyết được bang tiền thì sẽ giải quyết được bang nhiều tiền. Quan trọng là có đáng không!