[Offline Miền Trung]Thảo luận về buổi offline online ngày 25/10/2015

Thảo luận trong 'CLB Miền Trung' bắt đầu bởi Raito, 24 Tháng mười 2015.

1. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Xin chào tất cả các bạn !

Như mình đã thông báo từ trước, các bạn miền Trung sẽ có một buổi offline cùng với miền Bắc và Nam vào ngày 25/10/2015, vậy mình tạo topic để chúng ta cùng thảo luận về sự kiện này nhé.

Dù là buổi off online nhưng mình mong các bạn hãy cùng nhau quẩy hết mình cùng với những minigame sẽ diễn ra liên tục từ chiều tới tối ngày mai nhé.

Giờ thì quẩy lên nàoooooo.

:pde88:
  2. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

3. IUs210

IUs210 Member Chính Thức

Hic,chiều đó mình bận ko ở nhà onl đc , cầm đt theo mà sợ event hại não như mini event hôm nớ lại ko kịp ăn kái nà,tổ chức buổi tối thì tốt wá
  4. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Mình vẫn thích câu hỏi như đợt vừa rồi, khá là hại não, cơ mà ai cũng tham gia đc à mod ?
  5. Super Saiyan God

Super Saiyan God Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Người Hướng Dẫn

làm mấy cái minigame trực tuyến như bữa trước cho ae ở nhà đê mod ơi :pde87:
  6. Raito

Đội ngũ mod sẽ chơi event cùng các bạn từ chiều đến tối nhé :pde9:
    Thể lệ na ná như chuỗi event đợt vừa rồi, và khá là hack não :pde36:
  7. blackgod

blackgod Thành Viên Mới Siêu Tân Tinh

miền trung lại thiệt thòi rồi.thôi thì mod cứ gửi code cho nhưng người đăng ký qua mail đi mod ơi.chứ cứ chịu thiệt code miết so với 2 miền thế này sao ?..........
  8. Iglesias

Iglesias Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

e k đi off đc nên k đăng kí thế có đc chơi k mod ơi :pde16::cuoi2:
  9. Quick

Quick Member Tích Cực

Địa điểm là ở chỗ nào nhỉ
  10. 11092

11092 Member Tích Cực

đăng kí chơi mini game online ở chỗ nào thế adm
  11. Tahnah

Tahnah Member Tích Cực

:@@: chiều nay bắt đầu r :pde53:
  12. KunJa

KunJa Thành Viên Mới

qua ngon hi vong se uu ai hon vs vung mien xa :x
  13. 11092

11092 Member Tích Cực

các bạn cho mình hỏi đk mini game ở đâu thế
  14. Raito

:pde4:
    Sắp đến giờ
  15. sangz

sangz Member Tích Cực

đếm ngược, có ai chưa điểm danh đê :haha:
  16. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Đẹp trai điểm danh :p
  17. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

đặt gạch hóng :pde36::pde36::pde36:
  18. Super Saiyan God

Super Saiyan God Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Người Hướng Dẫn

1 câu mấy ng trúng mod ơi :pde16:
  19. Raito

Bật mí chút là event thứ 2 còn hack não gấp trăm lần event thứ nhất :pde36:
  20. 11092

11092 Member Tích Cực

đk ở đâu thế mấy thím, cứ tl nhanh là đc à. hay thế nào ????