VHT Phần thưởng đua top

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi EpiKs340, 24 Tháng năm 2017.

1. EpiKs340

EpiKs340 Member Chính Thức

Cho hỏi SV340 của mình tại sao đến giờ này vẫn chưa phát phần thưởng vàng vậy ?, đã quá 30 ngày rồi, nhờ các mod xử lí nhanh giùm vụ này nhé.
    tên nv : EpiK
    sv : s340
    J-Fla thích bài này.
  2. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

KTV báo phát r mà bạn
  3. ty

ty Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

18 củ lấy Tên lửa cần gì 1-2k vàng đấy bạn. :cat28
  4. EpiKs340

Tiền chứ có phải rác đâu :))
  5. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

ae báo thì KTV nói phát cho s340 rồi nha bạn ! bạn xem lại xem, có khi nhiều vàng quá ko để ý ::adore::
  6. EpiKs340

OK để kiểm tra lại, có khi lú thật
    J-Fla thích bài này.
  7. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

::adore::Đại gia 115k wanted và 18m CAM đây sao
  8. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

Siêu tân tinh :cat25
  9. Hổ Sinbad

Hổ Sinbad Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông

VGC mùa sau Siêu tân Binh chiếm hết giải
  10. tuannam

tuannam Cao Thủ Forum Công Hội Pirate.S2 Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

tóp s346 chưa thấy tâm hơi đâu @
  11. nguyenNgan

nguyenNgan Member Tích Cực

Em vừa được top 1 s348 xong =)) Bằng cấp 89 với thằng Chịch may mà em ém hàng chuẩn bị sẵn bánh mỳ úp nó không thì toi Mong các KTV phát vàng đúng giờ cho em
  12. trung10lp

trung10lp Member Tích Cực

thanh niên đua CAM ms thấy 8m phút cuối lên 18m lm t hoang mang Hồ Quỳnh Hương un
  13. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

:pde5:Hồ Quỳnh Hương nào đây, mà giờ đang chơi sv nào vậy
  14. trung10lp

trung10lp Member Tích Cực

t tan sv 332 ay thim 3:cat7
  15. Kusanagi

Kusanagi Member Tích Cực

Thằng này nhắc mới nhớ, cũng chả bik mình được add vàng chưa , mình cũng Top s340 các bẹn ạ ::angry::. Vàng lên xuống thất thường sll nên cũng chả để ý mấy :w