VHT [ Phỏng Vấn ] Các Ứng Cử Viên CHC mùa 12

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến Lần 12' bắt đầu bởi ColinRola, 27 Tháng sáu 2016.

1. BinTrau

BinTrau Member Tích Cực

mod chỉ lựa mấy tên có đồ đẹp phỏng vấn mà thôi, 2 UCV mod lựa ở cụm 3 1 UCV loại ở top 16, 1 thì top 8. :v :v :v
  2. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Chưa đủ lực mần với wanted đâu, để mùa sau nếu có cơ hội sẽ gặp ni
  3. murom123s26

murom123s26 Member Tích Cực

cùng cảm nghĩ . bao nhiêu lần vao ck rồi ma chưa bao giờ đc lên tv
  4. ColinRola

ColinRola Chém Gió Thần Sầu

mình nào có đi pv đâu bạn. các bạn trong nhóm ctv trực giải đi pv rồi gửi lên cho mình để mình up thôi. mai chung kết sẽ pv cả 2 đội bạn nhé :) ch bạn vào ck thì yên tâm mai đc lên sóng rồi :))
  5. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

đậu xanh, mình bận việc gia đình k onl, thấy cha nội marco trả lời pv kinh vãi đái :cat23, thua xấp mặt trận đầu luôn :cat38
  6. ColinRola

:pde29:
  7. Scofield

Scofield Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

lên cum toàn hàng khủng ko đỡ đc ... ae xác định từ vòng gửi xe
  8. ColinRola

Cụm 2
  9. ColinRola

Cụm 3
  10. ColinRola

Cụm 5
  11. ColinRola

Cụm 6
  12. ColinRola

Cụm 7
  13. acname

acname Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

2 ch 1 ch 90% win 1 ch 99% win :cat14:cat14mai lại có sóng gió nổi lên đây =)))) mà vẫn vãi câu bố hút thuôc[​IMG]
  14. Violent

Violent Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

15. Trúc Quỳnh

Trúc Quỳnh Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

CHC 2 đợt trước, 2 UCV đc phỏng vấn là Zing™ vs WANTED. mà đầu có vô địch CHC đâu, mà CH vô địch lại là CH mình. vô địch CHC cũng k đc xem là UCV, r cả đợt TĐC năm đó nữa, UCV k vô địch, sv mình vô địch ::brick::::brick::
  16. ColinRola

17. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

lại 1 lần nữa vào tận CK mà đéo đc phỏng vấn =)))
    đéo đc xếp vào hàng ƯCV luôn
    có lẽ dẹp mẹ cái này đi cho rồi
    Violent thích bài này.
  18. Violent

Violent Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

Thế à chắc là phỏng vấn người trong công hội anh đấy :)))
  19. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

:pde95: chung kết phỏng vấn cả 2 đội lận chị hai ơi
    Violent thích bài này.
  20. Violent

:pde29: ông lee chắc cay lắm :pde30: