VHT [Sữa] Cô gái Hà Lan-Bù đắp, tăng cường sức khỏe !!!

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi StrikeBack, 20 Tháng tư 2018.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Chào ae thuyền trưởng !!!!
    Liên tiếp những ngày qua chúng ta đều biết hệ thống server game chưa ổn định, máy chủ chập chờn, quả là điều ko mong muốn trong quá trình chu du ,lênh đênh ngoài biển khơi của ae Hải tặc. Điều này tạo nên sự ức chế , gián đoạn quá trình trải nghiệm game của ae ! Rất mong ae thuyền trưởng hết sức thông cảm trong thời gian này !

Sau khi sv ổn định, chắc chắn mình sẽ đề xuất phần bồi thường cho tất cả ae Hải tặc , phần quà này chắc sẽ tương tự chiếc Bánh cưới mà Bigmom đã xơi vậy, đủ làm ae thỏa mãn tạm thời , thỏa mãn xong ae lên đỉnh lại có sức quậy tiếp nha nha nha ! Chửi đúng, hợp lý, đúng trọng tâm sự việc mình có thể xuề xoà để ae phát tiết ( dồn nén hại gan ), còn thanh niên nào chửi đổng, chửi từ quá khứ tới tương lai, chửi từ phù du tới vĩnh cửu, chửi phủ nhận cống hiến, công sức NPH mình ban thẳng tay dài hạn bất kể là ai nhé !!! Thân !!!
    Về thanh niên lập 2pic và vào trang cá nhân chửi mình liên tiếp 1-2 ngày qua thì mình nói luôn là mình ko quan tâm đâu, bạn cứ việc cào phím, vì nó ko ảnh hưởng tới bữa cơm trưa của mình, trích câu ngạn ngữ Tây Ban Nha : “ The dogs bark,...à mà thôi !!!
    javan4, BigMther, YumyKiddy and 10 others like this.
  2. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

3. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Ae tag Lee bựa vào chửi mình cái nào, dạo này khó ở, thích bị khổ dâm ạ ! :pde44:
    LeeNaNa and inato like this.
  4. RoronoaaaZoroo

RoronoaaaZoroo Member Tích Cực

5. inato

inato Chém Gió Thần Sầu Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

Chửi từ quá khứ tói tương lại :pde4::pde4:
  6. Minhhp87

Minhhp87 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động

7. zZkyo007

zZkyo007 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Wanted 300.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Mừng quá :cat59 a e cố lên
    inato thích bài này.
  8. inato

inato Chém Gió Thần Sầu Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

Bù đắp cho mỗi người 1 chai rượu volka cá sấu:pde4::pde4: để tăng cường tửu lượng:pde2:
  9. StrikeBack

Chém gió vừa thôi e , nghe nói hôm off ngã , may a ko quay clip để bêu rếu nha
    zZkyo007 and inato like this.
  10. inato

Haha e có ngã đâu:pde2::pde2:a tung tin sai:pde10: lần tới 5 chén nhé a:pde16:
    zZkyo007 thích bài này.
  11. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

E hiền nhất 4r nhé ::confident::
    inato thích bài này.
  12. Punticool

Punticool Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

13. SanTo

SanTo Member Tích Cực Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc

ns hay lắm mod <3 <3
  14. Giấy

Giấy Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

15. StrikeBack

:pde10:Mình nói lúc nào chả hay !!! Hehehe
    inato and SanTo like this.
  16. MinhThuy

MinhThuy Member Tích Cực

Vậy ai sẽ đền code 2m cho mình đây??
  17. StrikeBack

Icon cái quần què, giấy e đã là top 1 zing chưa vậy ?
  18. StrikeBack

Thằng đệ mình ko xử lý đc vụ này hả bạn ?
  19. MinhThuy

MinhThuy Member Tích Cực

không được rồi. chuyện là thế đ. hỏi bên này thì đùn qua zing, hỏi zing thì đùn qua bên này. chịu
  20. SanTo

SanTo Member Tích Cực Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc

mong là bồi thường 10k vàng bộ shank bộ râu đen và bộ akai heheh
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.