Sự kiện " Cây Ác Ma tháng 11"

Thảo luận trong 'Cây Ác Ma' bắt đầu bởi nuns2koi, 14 Tháng mười một 2013.

1. hearofdawn

hearofdawn Thành Viên Mới

thế ai chịu nhường ai đây , khó đấy . nói chung đậu xanh rau má game 5 . giải tán luôn đi :43:
  2. tritika669911

tritika669911 Thành Viên Mới

:43:luba hoaql55 voi blue lên tiếng có mod vào liền
  3. AKTYNNH

AKTYNNH Member Tích Cực

mình rất mong event này . mình cùi chả dại nạp tiền vào tham gia . AE nghèo như mình mong ra event này vì đồ tím, đỏ tích chật rương rùi , vs lại tham gia de kiếm kn nâng mấy trái ac quỷ chứ nâng bằng trái kn thì bao h mới lên dk
  4. TooLate

TooLate Thành Viên Mới

ko nằm trọng hạng 100 đổ xuống là khỏi có trái ác quỷ hả mọi người :)))))))
  5. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

hạng 5k trở lại là có trái nhưng hạng 300 trở xuống mới có trái tím hạng 50 trở xuống mới có cam nhiu đó sv mà đc có 50 hạng có cam thì :59:
  6. haitac9x

haitac9x Thành Viên Mới

có cộng dồn event trc ko nhỉ
  7. ahaont

ahaont Thành Viên Mới

Hay Đấy, vì 1 thế giới game không hút máu.
  8. StormSS

StormSS Thành Viên Mới

Bảo top ko đập tiền vào cũng ko đc, nhưng nhìn chung các top nạp tiền đình đám 1 thời đa số cũng bán acc giá bèo hết rồi, nạp cố rồi bán acc vài tr bạc @@, trụ lại đc hầu hết là những ng` nạp ít hay cực ít vì ko mất nhiều tiền để nuôi acc :emo.s2u.vn_015:
  9. mrxitrum

mrxitrum Thành Viên Mới

Storm nói zị cũng ko đúng, như ở cũm s11-14-16 nè, có Sungnuoc, tiger vẫn chơi bình thường ( các sv thì hem bít) :3: Nói chung game là để giải trí, khi nào vẫn còn đem lại cho mình niềm vui thì cứ chơi thui, hết vui thì TẠM BIỆT CHIM ÉN :43:. Mình thì EV này chỉ cH beri lấy điểm CH TAQ, ko ham hố...:11:
  10. anhhungvie

anhhungvie Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

mang tiếng có cái trái tim ác ma nhưng phải là top 10 mới đủ mở thêm 1 ô trái ác ma :59: vậy thì cho ra làm gì cho thêm bực xong rồi tự yên có vài chucj trái tim để chật túi đồ :emo.s2u.vn_063:
  11. vuidesong

vuidesong Member Tích Cực

Sợ mấy bạn G5 vãi ^^. Kêu gào các bạn ý chia cụm như shit thì các bạn ý im im vẫn để thế rồi sau khi ra EV các bạn ý cho thêm trái trí thức vào làm mồi câu ^^. Quả này thì nhìn qua nhìn lại ối bạn muốn đua top rồi. Quả thật G5 toàn dân tốt nghiệp ĐH Kinh tế có khác, kỹ thuật thì kém không chịu được nhưng mà làm ăn tính toán sáng tạo kiếm tiền giỏi vl ^^. Mềnh thích rồi đấy, G5 muôn năm, cho xin địa chỉ để xin vào làm cùng với mình cũng dân ĐH Kinh tế này ^^.
  12. anhhungvie

anhhungvie Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

13. StormSS

StormSS Thành Viên Mới

tiger off nửa tháng nay rồi, súng ko biết chày cối đc bao lâu nữa
  14. Metatron

Metatron Member Tích Cực

bỏ 1 đống tiền ra góp event trái ác ma cuối cùng chả dc cái gì chỉ vì ko theo dc acc mồi, mọi người cũng chán dần rồi.
  15. vuidesong

vuidesong Member Tích Cực

Sặc, Hnay mới có time ngồi chơi lâu 1 chút vào nhìn cây ác ma rồi ra ngoài giật cả mình. EV trước mình còn để lại hon 400k exp để mua trái kinh nghiệm cho lần này thế mà sao giờ vào không thấy còn tí nào luôn... Ra EV mới là mất hết điểm EXP cũ của cây ác ma àh G5... Sợ không chịu được thế này...
  16. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Ờ G5 kì thật, del acc di pak :51:
  17. ahaont

ahaont Thành Viên Mới

Đua nhau 1 2 trái ác quỷ lằm cái gì ko bít zị, vài chục triệu 1 trái:)), để làm được khối việc
  18. Tanuki

Tanuki Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

da bao ko cchoi vang vao cai event nay ma may' acc la. o dau van len 4 5 m ki` vay nhi ko ti tinh than doan ket gi ca
  19. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Đợt này vẫn quá rẻ so voi đọt trước, 3 hạng đầu được trái ngon nâng len 1 bậc , cũng đáng đấy chứ, trái cá mập xanh ngon mà, jo ai cũng gần max, VC mún lên thêm cũng khó, ăn thêm trái này thêm 5.5%, ngon quá còn j:23:
  20. hoalqs55

hoalqs55 Thành Viên Mới

công nhận lần này ngon hơn lần trước đang tính có nên đua ko