VHT [Tư vấn] Lựa chọn pet chính từ cấp 110+ cho học sinh nghèo

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi lbstalker98, 11 Tháng hai 2017.

1. lbstalker98

lbstalker98 Member Tích Cực

Tình hình là bây h cấp 111 rồi mà mình vẫn đang dùng con Người tuyết (tại mng bảo oar thphu' cùi nên mình k xài). nhưng mà k thể xài con đó đến cấp 175 đc
    Trc hết cho mình ? vì sau đánh pb liệu có ra pet chính 7 sao k?
    Nếu k thì chỉ còn cách tham gia các hđ. Hiện tại nếu mình tiêu thêm 3500v là sẽ đủ điểm đổi con Minoricerous. Nhưng mà 3500v đối vs mình là 1 số tiền rất lớn> chưa kể phần lớn tiền trong game là tiền của bố mẹ, nếu tiêu xài phung phí sẽ thấy rất có lỗi vs ba má
    Vậy thì bây h có nên tiêu vàng để đổi k?( nói thật mình thấy tphu'con đó còn cùi hơn con ng tuyết nữa)
    Và nếu có thì nên tiêu vào việc gì cho hợp lý
  2. s126Zoro1st

s126Zoro1st Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Thợ Săn Tích Điểm Wanted 16.000.000 Beri

có đứng top tép j 0
  3. s126Zoro1st

s126Zoro1st Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Thợ Săn Tích Điểm Wanted 16.000.000 Beri

dân nghèo thì đánh dc bn ng` đâu, cứ để vàng sau r bung::big_smile::
  4. Dennys268

Dennys268 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Chuyên Gia Rắc Thính Người Chơi Cuồng Nhiệt Người Thanh Trừng Lừa Đảo

5. Dennys268

Dennys268 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Chuyên Gia Rắc Thính Người Chơi Cuồng Nhiệt Người Thanh Trừng Lừa Đảo

sợ tốn tiền của ba má thì cắm net đánh lol đi chứ chơi game kotex như này làm gì ::waaaht::
  6. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Tích vàng thôi :pde2:
  7. thiennhanyeuthinh

thiennhanyeuthinh Member Tích Cực

tao tích 5kv dễ ăn chuối này
  8. lbstalker98

Ủa vậy bây h có nên tiêu vàng để đổi con pet Minoricerous k mng?
  9. thiennhanyeuthinh

ko
  10. lbstalker98

Mà 2 con đó kiếm sao thế? Có tốn nhiều vàng k?
    thiennhanyeuthinh thích bài này.
  11. thiennhanyeuthinh

baymax bạn mua code ms có còn bepo thì dành 8kv chờ tt ra mua bepo vs tê giác mà chơi đưa link fb tui chỉ cho
  12. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

dân nghèo thì sao mà bung đc
  13. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

Mình 116 vẫn xài người tuyết đây,dự là xài tới 13x, khỏe phết =))
  14. Dennys268

xạo
  15. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

thật mà xạo gì =)) dự là tới 13x mới tích đủ con megalo nên xài người tuyết luôn =))
  16. Dennys268

::oh::thí chủ thật là vãi đái
    Doãn Đại Hiệp thích bài này.
  17. DaiTin

DaiTin Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

chơi kiểu nhây , ko nạp card thì chịu khó vài tháng tích vàng chờ HĐ tiêu vàng lấy Megalo luôn. ko thì xài Baymax, cùi cùi thì cũng có con rồng
  18. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Tích mịa hẳn 45k lấy megalo đi, xài mấy con pet ghẻ lở kia làm rì
    Trước lấy minor xong hối hận, h pet phụ mình còn xài con ceberus cùi :)
  19. nhi1985

nhi1985 Cao Thủ Forum

chào bạn đọc sơ qua thì mình thấy được hoàn cảnh gia đình bạn. không chỉ vậy bố mẹ bạn thật là hạnh phúc khi có 1 đứa con biết rằng tiền mình nạp vô game phần lớn là của bố mẹ để mà chi tiêu cho hợp lí. Sau đó mình xin trình bày 1 số vấn đề như sau: bạn cứ đánh từ từ về sau khác có con sharp blue 6* thì phải nuôi 1 tí là lên cam ngay. mấy con trong tt thì mình chờ bao giờ có giảm giá + tt thì mình sẽ xem nếu có thú cưỡi ngon giá ko cao quá thì mình quất thú cưỡi r tiện thể đỏi pet luôn. Cuối cùng là việc tiêu vàng như thế nào cho hợp lí thì mình khuyên bạn hãy nghe theo con tim của mình. cứ tích vàng để đó r bao h con tim xốn xang muốn dùng tới số vàng đó thì tức là số phận đã an bài, đừng cãi lại ý trời làm gì. còn trước h mình tích đc khá nhiều vàng nhưng mà tim mình hay xốn xang nên chả mua đc gì nhiều :v :v toàn mua gen với trái và lần ngu nhất là mua bản vẽ -_- thôi không nói nữa mình chỉ muốn chia sẻ như vậy để bạn biết cái nào đúng cái nào sai cái nào nên làm cái nào không. nhân tiện cho mình gửi lời chúc sức khỏe tới toàn thể gia đình bạn cùng với lời nhắn tới ba mẹ bạn: " hai bác thật là hạnh phúc vì có một đứa con có hiếu". chào bạn
    Tái bút: nếu vẫn còn do dự thì đưa nick + thẻ nạp cho mình rồi mình sẽ tùy tình hình mà đưa bạn qua khỏi thời gian khốn khó này. Thân
    vklra123 thích bài này.
  20. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

::after_boom::Giảm giá bán pet cưỡi đắt kinh hồn ra, mình nạp tương đối mà chả dám mua pet cưỡi toàn hóng mua code og