VHT [ TỔNG KẾT EVENT ] CỔ VŨ TĐC 31

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi Harvey, 27 Tháng mười hai 2018.

Moderators: Vinci
  1. Harvey

Harvey Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ QTV Thân Thiện ♥

cái này cần thiết nhé bạn, event phải xác nhận thông tin rõ ràng chứ bạn :D
  2. YoonAhh

YoonAhh Cao Thủ Forum ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

cứ thích hông thông tin đớii.... Phạt bằng cách tặng mình medal đi ::confident::::confident::
  3. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Trước giờ đều vậy không có nghĩa là trước giờ là đúng. Event cần gì mod biết không phải ai cũng biết. Ở đây là chỗ thắc mắc và góp ý đúng k? Nếu đúng thì những điều em nói trên là em thắc mắc và góp ý. Còn việc mod có chấp nhận hay không là chuyện của mod. Đúng hay không đúng là cách nhìn nhận dựa vào kiến thức mỗi người. Nếu mod muốn có thể tham khảo cái em đã viết lại cho mod tham khảo ở #33 topic này. Theo em góp ý lý luận với 1 người không hiểu hay cố ý không hiểu là vô nghĩa. :cat12
  4. Harvey

thấy bữa giờ kô thấy tham gia event mình luôn cơ, tính làm event mà kô tham gia nên khỏi ra event medal nữa :pde29:
  5. YoonAhh

YoonAhh Cao Thủ Forum ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

Tặng medal đi thì tham gia nha ::shame::::shame::::shame::
  6. Harvey

cái thắc mắc ở đây là gì?, bạn kô đọc kỹ event là sai đúng kô, còn việc thể lệ mình hiểu là thể lệ event cho những bạn chơi event chứ kô phải là phải ghi mấy cái lưu ý kèm theo, còn góp ý cái đó thì thà mình kô có ghi trên lưu ý thì mình bạn có thể nói nhưng mình cũng đã ghi rồi sai thì bạn chấp nhận thôi, cái này là cần thiết trước giờ ai làm event cũng phải có, giờ bạn bảo bỏ sao mà bỏ đc =)))
  7. Harvey

để suy nghĩ event cuối năm đã ::big_smile::
  8. cuonganh12

cuonganh12 Member Tích Cực

Có những người, dù cải lý, giải thích đều vô ích ::band::::band::
  9. puko

puko Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

tiểu thuyết này định bao nhiêu chương đây:pde22:
  10. LynkNki

LynkNki Member Tích Cực

Thể lệ là điều kiện cần, Chú ý là điều kiện đủ. Chứng minh bài toán tương đương cần chứng minh cả điều kiện cần và điều kiện đủ, cũng như bài tgia của bạn cần thoả mãn cả Thể lệ và Chú ý nhé.
  11. hangxachtayshopcom

hangxachtayshopcom Member Tích Cực

vẫn chưa nhận được code tổ đội chiến anh em nhỉ??
  12. Harvey

chắc tầm tuần sau mới có nha bạn ^^
    LynkNki thích bài này.
  13. I34ngPh0ng

I34ngPh0ng Member Tích Cực

Thật chứ lười tham gia event vì đòi cái thông tin bên trái trong khi mình vào toàn bằng client. Mắc công điền thông tin theo form để làm gì, thông tin theo form mình khai sai lạc mất quà thì mình chịu thôi, vào bằng web vừa lag vừa lâu, lại ko gọn khi mình vừa làm việc vừa chơi nữa.
Moderators: Vinci