VHT [Tổng kết]Event tuần san 225

Thảo luận trong 'Tuần San VHT' bắt đầu bởi JenJen, 17 Tháng hai 2019.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: JenJen, RainyDays, TomAadarsh
  1. JenJen

JenJen Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân Vạn Nhân Mê Nữ Thần

2. Shursana

Shursana Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới

mod cho e hỏi em sai chỗ nào ạ..? sao lại sai danh hiệu...???
  3. Feed0126

Feed0126 Member Tích Cực

Mod ơi xem lại dùm em. Em có quote sửa lại hình ảnh mà sao ko thấy danh hiệu
  4. FIRE

FIRE Cao Thủ Forum Wanted 16.000.000 Beri

Hình như danh hiệu may mắn nhất kích khi trang bị là nó hiện ra thành Cú đánh may mắn chứ ko phải may mắn nhất kích như bạn.
  5. Sacrlet

Sacrlet Cao Thủ Forum

có khi thiếu chát cũng lên
  6. Shursana

Shursana Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới

vậy ý bạn là cái may mắn nhất kích của mình k phải may mắn nhất kích...? vậy chứ cái danh hiệu cú đánh đó ở đâu ra.. bạn tl cho mình xem thử phát?
  7. FIRE

Danh hiệu May mắn nhất kích khi được trang bị thì nó sẽ hiện ra thành cú đánh may mắn như hình dưới đây. Mình ko hề biết tại sao nó lại hiện như vậy. Và nếu bạn ko tin bạn có thể coi những bài post của những người khác trong event này.[​IMG]
  8. FIRE

Và nếu gặp trường hợp lỗi game mà 1 danh hiệu nó lại hiện 2 hình tượng ( Trường hợp này mình giả sử thôi ) thì bạn có thể chụp hình như mình ở trên và chứng minh bạn đã trang bị đúng danh hiệu là được.
  9. Shursana

như bác mong đợi đây
  10. FIRE

@JenJen Mod coi giúp cho bạn này được không? Với mấy bạn khác bị sai danh hiệu nữa. Cái này do 1 danh hiệu mà 2 hình tượng lận nên hy vọng mod có thể xem xét lại cho mấy bạn ấy.
  11. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

@JenJen mod ơi hình như ev này chưa phát code phải k?
Moderators: JenJen, RainyDays, TomAadarsh
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.