[Tổng kết]Tổ đội chiến lần 6

Thảo luận trong 'Tổ Đội Chiến Lần 6' bắt đầu bởi Raito, 21 Tháng tám 2015.

1. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Vậy là một giải đấu nữa lại đi qua,mang cho chúng ta biết bao cảm xúc về từng trận đấu.Có thể nói TĐC lần này diễn ra khá tốt đẹp,và mình sẽ tổng kết sơ qua về giải lần này.Nếu có gì sai sót mong các bạn góp ý cho mình.

Cụm 1
    Có thể nói ở giải đấu lần này,cụm 1 k có được sự hấp dẫn riêng cho mình như những mùa giải trước.Hai đối thủ mang lại xúc cảm cho mọi hải tặc là OTAN và Vũ Thiên đã k gặp nhau trong giải đấu lần này.Và tổ đội của OTAN đã bước lên bục vinh quang khá dễ dàng.

Cụm 2
    Nằm ở nhánh trái,Sò Lông đã hạ gục các đối thủ của mình khá dễ dàng và ở vòng chung kết,tổ đội đến từ s22 đã hạ gục team kaidoo để lên ngôi vô địch trong giải đấu lần này.

Cụm 3
    Những con quái vật ở cụm 4 đã bước lên cụm 3 trong giải đấu lần này.Và dường như No1Star và GATO°Cún luôn là tâm điểm của cụm.Tuy nhiên lần này team Cún đã k thể đánh bại đc ngôi sao lấp lánh.Xin chúc mừng tổ đội đến từ Zing.

Cụm 4
    Bằng việc các đối thủ đáng gờm của mình lên cụm thì có lẽ giải lần này là sân chơi của riêng s140-142.Admin đã đánh bại team hàng xóm là BSB để mang về cho mình danh hiệu vô địch.

Cụm 5
    Với việc đánh bại đối thủ nặng kí nhất là team Demons đến từ s164 ở vòng bán kết thì team RBT mang về vinh danh cho server mình khá đơn giản khi mà có lẽ chung kết chỉ là 1 trận đấu thủ tục.

Cụm 6
    Với chiến lực vượt trội hơn toàn bộ đối thủ trong cụm thì Friend đến từ s172 đã bước lên ngôi vô địch một cách đơn giản và các đối thủ có lẽ chỉ biết lặng im đứng nhìn.

Cụm 7
    Team Dâm Tặc đã càn quét toàn bộ đối thủ của mình ở nhánh bên phải,và bằng việc đánh bại Foosha,team Dâm Tặc đã dành đc ngôi vô địch trong giải đấu lần này.Xin chúc mừng !

2. Thất Muội

Thất Muội Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

Tới 16h mà chưa mở web trợ uy. Chán
  3. Super Saiyan God

Super Saiyan God Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Người Hướng Dẫn

subweb thì lúc nào chả mở, còn điểm thì tầm 18h mới có hàng để đặt :pde2:
  4. Akisame

Akisame Member Tích Cực

Vai~ cả Dâm tặc ... :pde19:. Công khai thế mấy chú em ...:pde19:
  5. Thất Muội

Thất Muội Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

ý nói là 16h vẫn chưa trợ uy dc. Đâu phải lúc nào cũng onl máy tính dc. Đt thì k trợ uy dc.
    Mình chỉ vào góp ý trợ uy chứ khôg phải spam nhé.
  6. besthaitac

besthaitac Thành Viên Mới

có ai bảo thím spam đâu :z