NRT Ten ten mới

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi vaffan, 18 Tháng mười một 2017.

1. vaffan

vaffan Member Chính Thức

Cho em hỏi có nên lấy con này k ạ
    Nếu lấy thì con này có counter dc mấy con tr đó ra k
  2. Small

Small Độc Cô Cầu Bại Moderator Cộng Tác Viên 568Play Người Hướng Dẫn - Naruto

Counter đc Itachi&Shisui với Tsun&Mei nhưng k conter đc 7 :3 nếu bạn đang xài 7 thì giư xài luôn, nó có bỏ qua siêu né đánh đc set nộ phong với con Minato&Naruto sắp tới con tenten k bỏ qua siêu né :3 đợt này set nộ phong sẽ nhiều, còn nếu hiện tại k xài 7 thì lấy tenten cũng đc :D
  3. YiLing

YiLing Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

Tenten bây h đi đâu cũng gặp , mẹ nó 6m9 7m bị cái thằng 4m8 nó sắm con Tenten + Final đánh mình sml (ức chế về tốc độ)
  4. Small

Làm set nộ phong, dùng ddrssr, 7 vào oánh :)
  5. vaffan

vaffan Member Chính Thức

cám ơn mấy bạn mà cho mình hỏi là con ten ten tốc nó cao k
  6. Small

Cao nếu so sánh k up gì với mấy con khác :3 còn muốn đi trc hay sau tuỳ bạn up như nào nữa :D
  7. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Tốc nó không cao vì nó hàng giữa, nhưng thiên phú buf tốc hiện tại của nó thì cao nhất, nếu có sẵn con hàng sau ngon ngon rồi thì mua nó cũng được đấy, đi ải cũng phê, pk cũng sướng
  8. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

7m đánh với 4m8 thua cũng bt thôi, lệch có 2m lực chiến, hồi final mới ra, tôi 25m pvp, đánh thằng 13m pvp đánh k lại đây :pde36:, thua thiệt về tướng thì phải chịu thôi ku:pde7:
  9. YiLing

Đợi làm cho full set Nộ Phong với KhoBáu có con HidanKakuzu hoặc MinatoKushina ra cho nó chết, nó có 2 con giảm tốc 68% cmnr , team mình chả có quân nào giảm tốc nó nên ngày nào cũng láo lông bem hoài, cho nó mừng vài tuần để đủ phụ ma vs có con giảm tốc ở hàng giữa đập nó sml lại :pde36:
  10. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Không có khống chế cứng thì cũng khó đánh lại nó, vì nó có 2 con giải hiệu ứng rồi
  11. YiLing

Ngọc vs đồ nó không có j hết đâu , con SasukeSakura đấm cái còn con Final vs Tenten :D