[THÔNG BÁO] DANH SÁCH CHIA CỤM CÔNG HỘI CHIẾN 15

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến Lần 15' bắt đầu bởi Tanner, 25 Tháng mười một 2016.

1. KingDRoger

KingDRoger Cao Thủ Forum

3 thằng lc cao nhất của CH tụi nó có thằng nào chịu quá 2 turn của t đâu. Cho đánh thật k hạn chế cỡ acc mon là quét hết cả CH tụi nó rồi ::brick::
    Nó vào là do hên chứ CH tụi nó còn ai chơi đâu.
    Xem tổng lc mùa trc tụi nó chưa = 1/3 các CH còn lại là biết ::beat_brick::
  2. BlueOcean

BlueOcean Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

S5 - S20 tan vs nghỉ game rồi mà đâu còn khỏe như xưa đâu
  3. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Chịu thôi ! CH bạn mạnh thếthì sồn sồn làm chi ? :pde16: Mới ăn ớt hả bạn, lời lẽ cay nghiệt quá ahihi ! :pde10:
  4. KingDRoger

KingDRoger Cao Thủ Forum

Cười cái cc ahihihi.
    Làm tốt thì ghi nhận làm k tốt thì ý kiến. Người chơi góp ý mà thái độ đó thì chửi thôi. Đéo phải tôn trọng mà k cay nghiệt với chua nghiệt.
    Chốt là cai bọn phụ trách mảng CHC là 1 lũ làm ăn như lozl.
    Chốt quả cuối đéo cm nữa mỏi tay ahahahaha cái mả chờ a chúng mày. Ăn có 5kv làm ngu bị chửi như chờ o sắc. Lương đó là lương nhận để người ta chửi chứ lương làm lozl gì. Làm có ra cc gì đâu ::feel_good::
  5. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

6. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Đã có danh hiệu nên không ham ở lại cụm 2-xác định rõ trong công hội,nên nếu ai xem Letsgo là ứng viên vô địch hay đề cao là auto win thì chắc chắn để nguyên không điều chỉnh,xem như anh em oánh NPC vậy.,muốn vô địch phải tốn vàng mua liên chiến,tốn thời gian điều động anh e chứ sướng vui gì, hi vọng mùa sau đẩy lên cụm 1.
  7. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Còn xin kính cẩn nghiên người thưa với bạn @KingDRoger ,trích lời bạn cụm nào nhìu CTV thì được ưu tiên?? Xin lỗi nếu bạn muốn đá công hội mình,nếu mình nhớ không nhầm CH mình ở mãi cụm 3 không vô địch nổi nhưng nhờ ý kiến của bạn mà CH mình được lên cụm 2 và vô địch đấy ạ. Ưu tiên của bạn đấy
  8. thichvusacs91

thichvusacs91 Cao Thủ Forum

ak thì ra là hắn ak :pde86:
  9. KingDRoger

KingDRoger Cao Thủ Forum

Xem lại xem : CH tôi lên cụm 2 trước cả Letgo 1 mùa dù lc thua và nói luôn là tạch ngay ở vòng 16 cụm 3 và mùa đó Letgo bán kết mà vẫn ở lại thêm 1 mùa k ý kiến mới lạ.
    Còn Letgo vô địch cụm 2 thì đó là chuyện của các bạn. Các bạn có người vẫn đầu tư, có ctv add vàng, có người free nhưng nhiệt huyết thì các bạn vô địch. Nói luôn là xét lc Letgo phải cụm 1 tôi nhớ cái này có người nói chứ k phải tôi.
    Còn chuyện chia cụm ngu và đéo có não là cái chuyện sờ sờ tôi đang nói tới và ai cũng thấy.
  10. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

cho hỏi cụm s55 đứa nào là CTV vậy, chơi từ rất lâu rồi nhưng vẫn chưa biết đứa nào là CTV luôn, 4 năm trời cụm s55 mới dc vô địch 1 lần mà đã bị đem ra so sánh kinh vãi nồi
  11. KingDRoger

KingDRoger Cao Thủ Forum

Là người các bạn tự lôi tôi vào. Đọc xem tôi nhắc gì đến CH bạn.
    Còn nói luôn cái acc bạn cầm mới hơn năm thì lấy gì mà gọi là lâu ở cái cụm sv đó ::feel_good::
  12. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

hơn 1 năm, đúng vậy nhưng 4 năm qua tôi vẫn chơi ở s55 bạn nhé, chỉ là hi hữu mua dc acc thôi. vẫn thắc mắc là ai dc add vàng sv đó.
  13. KingDRoger

KingDRoger Cao Thủ Forum

Ctv add vàng lương bạn đọc rõ k, còn tôi có bảo là add dạng kick đâu.
    Còn cái thời napoleon đánh giáp lá cà thì cai sv bạn là sv nhiều ctv, acc kick với lắm vụ bóc phốt nội bộ sv nhất trên này :))
    Đâu xa cái người tag tôi vào k phải là ctv thì là cái gì ::feel_good::
    Chốt là tôi klq gì CH bạn cả. Vấn đề tôi đang nói là vấn đề chia cụm. Xin phép k rep cm của bạn nữa.
  14. StrikeBack

Vấn đề này thì vào vòng trong là biết liền à ! Mình để ý cứ có chia cụm là có vài bạn vào phán người này, người kia, CH này,.. auto vô địch. Cuối cùng kết quả khác biệt rõ ràng ! Trừ những cụm cuối có người đầu tư nổi trội hẳn thì ko nói làm gì rôi ! :pde16:
  15. Trảm Phong

Trảm Phong Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

Mùa sau làm 2 3 cái bảng chia cụm. Bảng nào được ae member chọn nhiều nhất thì lấy cái đó. Tốn thêm 1 ít thời gian mà đỡ phải nghe chửi :pde30:
  16. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

thôi mùa sau lên hẳn cụm 1 rồi làm NPC cho bạn ấy vui lòng, cái méo gì cũng lôi CH này vào, thấy mà hãi, cái CH nát từ lâu, mới hồi phục lại 1 tí đã đc vinh danh mãi, cảm giác thật vui sướng, khi CH nát vẫn đc mọi người quan tâm ::boss::::boss::
  17. Violent

Violent Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

liên quan éo gì đến tao mày =))
  18. Nguyễn Hiền

Lên đi rồi cứ tới CHC là bu vào 4dum soi coi công hội nào mà vô địch rồi,hay LC cao mà nằm cụm dưới thì lôi tên vào.
    Mà sẵn cho hỏi phát là nếu cứ vô địch tống hết lên cụm thì mất bao lâu sẽ diễn ra giải CHC toàn server ?! ( không được phép xuống cụm nha ) @Kerropi @StrikeBack
  19. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

Vậy công hội bạn xuống cụm 4 hay 5 thì mới là có não ??
    xin thưa là vấn đề chia cụm thì chắc chắn có thằng mạnh và có đứa lót đường
    vì các server nó đâu có đều như nhau
    CTV cũng ko ở từng sv mà biết đc thằng này 4m LC nhưng yếu còn thằng kia có 2m LC nhưng khỏe vcl
    Nếu cứ so LC chắc family cụm3 với gold cụm 2 ko cần xếp trận cũng vô địch cmnr
    Vậy mà family thua disney dù 2 bên chênh bn chiến lực tổng ?
    chia cụm CHC làm mới đc 2 mùa còn trước đó thì mình ko care
    đừng lôi ra chửi những mùa trước đó
    và khi đáp ứng nhu cầu của bạn thì 1 lô các sv khác lại lao vào chửi bới mình
    Đâu mới là lựa chọn đúng
    CHC lần này nó ko hấp dẫn ?
  20. StrikeBack

Ko hẳn cứ vô địch là lên cụm nhé Hiền muội, trừ khi thực lực chuẩn, lên là có đối để phập :pde30:. Chứ lên cụm mà lót đường thì ko có gì để ae bàn luận rồi !