VHT [THÔNG BÁO]Hoàn thành bảo trì ngày 13/8

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi ShanksAkagami, 13 Tháng tám 2018.

Moderators: ShanksAkagami
  1. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

bạn chạy lại cái lệnh kia xong f5 vài lần giúp mình nhé . sv mới thì hay bị lỗi thế
  2. FIRE

FIRE Cao Thủ Forum Wanted 16.000.000 Beri

Sao lâu lâu đang chơi nó lại diss ra thế mod =_=
  3. ShanksAkagami

mình chơi thì vẫn bình thường không sao cả
  4. DazajKjtano

DazajKjtano Cao Thủ Forum

KTV k fix đc à mod? Cứ load game kiểu hên xui thế này bực quá, nãy giờ hơn 30 lần r vẫn chưa vào đc. Chưa kể log acc dial thì hư nút hư chuột mất!
  5. cuonganh12

cuonganh12 Member Tích Cực

bảo trì nâng cấp hệ thống, nâng xong thì hết kết nối vào được luôn:pde78:, có lẽ hệ thống đã nâng lên công nghệ 2030 mà máy mình 2018 nên không kết nối được:pde76:
  6. ShanksAkagami

vấn đề là nó đâu có lỗi đâu mà fix . KTV check acc các bạn như bạn thấy bên trên đó . acc nào cũng bình thường và không gặp lỗi gì cả . mình test thử cũng vẫn ổn
  7. DazajKjtano

Cái này k lỗi thì gọi là gì mod??? Bao nhiêu ng vào k đc chứ có phải 1 2 người đâu? Từ khi nào mà để login game phải "f5 lại nhiều lần" là chuyện bình thường vậy? Trả lời thế này khác nào tát vào mặt gamer cmnr
  8. cuonganh12

cuonganh12 Member Tích Cực

có lỗi chư sao lại không, có acc vào được rồi thoát ra vài tiếng sau ko vào được nữa, acc không vào được bỏ đó lát lại được :pde76:, trước bảo trì làm gì có :pde76:
  9. anhhungvie

anhhungvie Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

Cái này không phải là không có lỗi mà là chưa tìm ra lỗi thôi. Chứ bảo 1 người bị thì bảo cùi không biết chứ đây bị quá nhiều. Tối qua sửa theo hướng dẫn F5 chán chê chả đc, sáng thì chả sửa gì mình vào được ngay, mà tối lại bó tay không vào được.
    Cái này là game lớn đối với mảng OP của VN thì việc để người chơi bị lỗi đăng nhập phải sửa sớm. Giả sử sửa theo hướng dẫn được 100% thì cũng không thể bắt người chơi phải học sửa máy thế được, mà phải vô được tự nhiên như bao game khác. Cả mấy cái như kiểu sang chuỗi hoạt động mới nhiều khi phải clear cache mới hiện cũng nên tìm cách sửa hẳn đi cho tiện. AE lâu năm quen tự biết đi sửa chứ người mới nó bất tiện.
    Nói chung là t chờ fix thôi, chứ đăng nhập hiện tại khá hên xui, mất thời gian...
  10. zhezoz

zhezoz Member Tích Cực

Mình cá với bạn đây là lỗi đấy, bạn có biết mình đã xóa cache ở trang 2 đến chục lần, xóa lich sử trình duyêt, f5 it nhất cũng 30 lần mà vẫn vậy không, kể cả là mình ra net vào thử. lúc nãy hỏi 1 thằng bạn chơi s13 bên zing thì nó bảo hôm qua vào đc nhưng lag, còn hôm nay vào bình thường và mình nhờ nó đăng nhập acc mình thử thì vẫn ko được và bị tình trạng như cũ. 2 ngày rồi đấy ????
  11. zhezoz

zhezoz Member Tích Cực

Tôi còn đếch vào được đây, mình cũng có phải ko biết cái xóa cache, đổi ip hay xóa lịch sử đâu. biết là mod cũng chỉ truyền đạt lại nhưng mà cứ nghe mod nói KTV bảo ko phải lỗi rồi xóa này xóa nọ cứ làm theo mãi vẫn ko được đến bực cả mình.
  12. DazajKjtano

Hiện giờ thì chỉ có Puffin là 100% vào được, khuyên bác nên login nhận quà, điểm danh các kiểu. Còn NVHN xem như bỏ mọe 1 ngày cho nhẹ người, làm nvhn trên đt chẳng khác gì tự làm khổ mình.
  13. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

Mới
    các trường hợp không vào được game mà báo kết nối thất bại là do máy tính còn dính cache cũ . các bạn làm theo các bước sau nhé
    B1 : mở Run
    B2 : gõ cmd rồi enter
    B3 gõ lệnh ipconfig /flushdns
    làm đúng các bước thì sẽ ra hình ảnh dưới và vào thành công
    làm như trên ko được các bạn vô https://www.puffinbrowser.com/
    tải bản pc windows về cài và log ok
  14. Zens

Zens Member Chính Thức

Mình cũng đồng ý với bác, rất nhiều người bị lỗi chứ không phải ít, nên ắt hẳn là có lỗi. Nên mong bên KTV sẽ tìm ra và giải quyết cho anh em sớm
    anhhungvie thích bài này.
  15. B-god fanboy

B-god fanboy Cao Thủ Forum

chơi web game thôi mà giờ phải cài cả phần mềm hỗ trợ mới chơi được à:D thôi chờ khi nào fix được thì chơi
  16. anhhungvie

anhhungvie Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

Tối qua setup cái đó không được, mà nói chung là game thì phải vào bình thường, cứ phải sửa này sửa nọ, cài thêm cái này cái kia là khá bất tiện. Cụm 3 thì có vẻ ít CH nên vòng loại CHC chắc không sao, vòng trong mà load game không mượt cứ liệu liệu ...
  17. iaetia

iaetia Thành Viên Mới

các bạn tải zo = opera vs internet explorer sẽ zo đc 1 lần đầu đó... xài tiết kiệm nhé
  18. Hoanglong179

Hoanglong179 Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

cái lý do máy dính cache cũ chối tai vãi, vừa vào xong lại không vào được nữa, nhiều bạn còn chạy ra hàng nét thì cache cũ đâu ra
    Ron thích bài này.
  19. CaRot

CaRot Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 50.000.000 Beri

cái này phải nói là KTV trình độ kém thì đúng hơn, chả có chuyện cả đống người bị mà cứ bảo dính cache cũ ::baffle::
  20. zhezoz

zhezoz Member Tích Cực

cũ cũ cái quái gì bạn ơi, mình xóa cả chục lần vẫn không được trong khi vào sv cũ cỡ 1xx trở xuống thì ngon chả cần xóa cái gì cả, vào sv đang chơi thì lỗi. Giờ lại cài thêm cái gì nữa mới chơi đc game là ntn ?
    Nói các bạn sao đếch chịu hiểu nhỉ, cache kiểu quái gì mà cùng 1 nick vào s214 thì lỗi vào s1xx thì lại được ?????
Moderators: ShanksAkagami