VHT [THÔNG BÁO]Hoàn thành bảo trì ngày 13/8

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi ShanksAkagami, 13 Tháng tám 2018.

Moderators: ShanksAkagami
  1. kexuixeo007

kexuixeo007 Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

2. Eomeomoe

Eomeomoe Thành Viên Mới

mình cũng thử mọi kiểu rồi @@ clear cache, flushdns, đổi trình duyệt, tab ẩn danh bla bla k có cái nào đc hết mà vô sv khác cũng k đc luôn
    thỉnh thoảng f5 69 lần mới vô đc rồi tiếp tục k đc :(( help me
    id huuthi90908 s451
  3. iaetia

iaetia Thành Viên Mới

vô = dt , ipad nhé
    100% đc
  4. huutinh

huutinh Member Chính Thức

làm nát hết cả máy tính có vào được đâu
  5. ziczac999

ziczac999 Member Tích Cực

đền bù đy.hđ j lỗi lên lỗi xuống 50000 vàng::ah::::ah::::ah::::ah::::ah::::ah::game j mà lỗi suốtonepiece4onepiece1
  6. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

như mình đã nói rồi . vấn đề là KTV vào được còn người chơi lại không vào được nó mới khó . chứ mình cả 2 cùng không vào được nó lại không bên chuyện
    mình biết bạn bực mình nhưng để ý câu chữ một chút nhé . chẳng ai muốn game lỗi cả
  7. Namenick

Namenick Member Chính Thức

Sao lần nào tắt client đăng nhập lại cũng load kết nối server thất bại thế ad, toàn ipconfig /flushdns mới vào lại dc, clear cache cũng k ăn thua
    S445 - ID: maichuong1812
  8. Binz

Binz Member Tích Cực

đang chơi thì mất kết nối tải lại thì lại lỗi không vào đựơc game
    sv 250 tên Bepo id dasackhoi
    game hồi này lỗi nhiều quá lại còn không nhận đó là lỗi của mình làm Anhungvie nghỉ game
  9. DazajKjtano

DazajKjtano Cao Thủ Forum

Tình trạng này là game khó đăng nhập chứ k phải k thể đăng nhập, nên KTV họ vào được game cũng chẳng phải việc lạ gì, nó vẫn là lỗi đó thôi. Nếu k phải lỗi thì sao phải đưa ra cách giải quyết như clear cache, dùng puffin...??? Rõ ràng Puffin vẫn vào game bt trong khi web lẫn client k đc. Lỗi thì nhận, chứ game này lỗi có mới mẻ gì đâu mà bảo k lỗi nghe chối tai k chịu đc mod à
  10. Namenick

Có Fixx lỗi k ad, mình cung cấp ID vs server rồi mà vẫn chưa phản hồi ak, sáng h k đăng nhập dc gì hêt nhé
  11. ShanksAkagami

mình có báo KTV rồi nhưng chưa fix được
  12. lavender311

lavender311 Member Tích Cực

Từ hôm bảo trì tới giờ, mình vào được game đúng 4 lần trong số hàng chục lần thử đăng nhập vào, còn lại toàn ghi kết nối tới server bị lỗi. Ngày thường không vào được game thì khó chịu vì không có gì nghịch, nhưng giờ mỗi lần vào game, chỉ cần cố đăng nhập 2 lần thôi là mình đã thấy chán rồi. Bản thân mình là người đi làm, thời gian không có để canh từng lúc một hoặc cố đăng nhập vào vài chục lần. Mong bên mod có phương án khắc phục, không thì mình cũng nghỉ game thôi. ::byebye::::byebye::
  13. ZzGonzZ

ZzGonzZ Member Chính Thức

Giờ đến cả Puffin trên điện thoại cũng k đăng nhập được luôn rồi.
  14. NTT1234

NTT1234 Member Tích Cực

Ủa hình như lỗi nữa hả mod! đăng nhập toàn báo " Kết nối thất bại....." ....
  15. Namenick

bao h mới xong, còn bao nhieuf là thứ chưa làm, kêu bồi thường thì cũng k. nản
  16. ShanksAkagami

@Trúc Quỳnh có gì nhắn vào đây nhé bạn . đừng tạo nhiều topic . lỗi mình có báo rồi
    TomAadarsh and Trúc Quỳnh like this.
  17. Lacda

Lacda Member Chính Thức

Mình vào đc rồi xin lỗi mod vói KTV nhá
  18. chungtakhongthuocvenhau

chungtakhongthuocvenhau Thành Viên Mới

Sáng nay chơi đến hơn 10h vẫn không thấy có Event nên mình out ra vào lại, thế là không vào được, cứ báo "Kết nối server thất bại". Mình chơi ở S450, Admin xem lỗi gì nhé::rap::
  19. B-god fanboy

B-god fanboy Cao Thủ Forum

id: hahieu12345
    s362
    vẫn chưa vào được game, 4 ngày rồi?
  20. lavender311

lavender311 Member Tích Cực

Sáng vào thì được, sau 10h vào lại để update sự kiện thì cứ 2p f5 1 lần, kết nối server thật bại. ::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::. Thôi nghỉ game chuyển trò khác. Mệt.::byebye::::byebye::
Moderators: ShanksAkagami