VHT [THÔNG BÁO] TỔNG KẾT EVENT QUẢNG BÁ TUẦN SAN SỐ 120

Thảo luận trong 'Tuần San VHT' bắt đầu bởi Tanner, 5 Tháng bảy 2016.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: JenJen, RainyDays, TomAadarsh
  1. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Xin chào tất cả các bạn !
    Sau 1 thời gian xem kỹ các bài dự thi "QUẢNG BÁ TUẦN SAN" mà các bạn tham gia. Dưới đây là tổng kết danh sách các bạn tham gia và kết quả tại đây.

Mọi thắc mắc về kết quả event các bạn vui lòng post tại topic này trước 24h ngày 06/07/2016, quá thời gian trên mình sẽ close topic và tiến hành request phần thưởng cho các bạn.

Một số lưu ý trước khi thắc mắc :

- File kết quả gồm cả danh sách trúng giải, danh sách các bạn tham gia và bị loại, các bạn xem cột tình trạng thể lệ để biết mình được giải hay bị loại nhé. (Mẹo : dùng tổ hợp phím Ctrl + F sau đó gõ tên bạn để tìm kiếm nhanh hơn)

- Các bạn vui lòng kiểm tra kĩ kết quả, bài tham gia và thể lệ event trước khi thắc mắc.

Thân!
    P/s: Tránh spam ở topic này để việc giải đáp được thuận tiện.
    Last edited: 21 Tháng bảy 2016
  2. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

@Tanner của t là ở số #15 .... được Dev đổi tên và thành El Nino mà =_=!
  3. FAIZ

FAIZ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

Không có tên!!!! :( Chắc quên điền form...:rolleyes:
    Kurumi Tokisaki thích bài này.
  4. Kurumi Tokisaki

Kurumi Tokisaki Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

Thảo nào nghĩ sao cả sv mỗi t ==!
  5. FAIZ

FAIZ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

::angry::::brick::
  6. Tanner

Mọi thắc mắc sẽ được mod @Vinci giải quyết nhé :pde62:
  7. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

@Vinci
    Vinci thích bài này.
  8. Nguyễn Khắc Thịnh

tăng ăn hại =))))
  9. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Ahihi =)))
  10. beta1989

beta1989 Member Tích Cực

Sau Tất cả mình lại về với nhau :pde19::pde19::pde19::pde19::pde19:
  11. Vinci

Vinci Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Tên cũ của bạn là gì vậy ?
  12. maianh93

maianh93 Member Tích Cực

13. IsNhậtSang

IsNhậtSang Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

cứ tưởng tạch như mọi lần ::big_smile::::big_smile::::big_smile::
  14. Nguyễn Khắc Thịnh

Aladanh_363
  15. Vinci

Vinci Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

OK rồi bạn nhé.
  16. Nguyễn Khắc Thịnh

ok Tks mod..
  17. thachngoc

thachngoc Member Tích Cực

Chào mọi người, tại đây mình xin nêu ra trường hợp của mình như sau:
    Mình tham gia diễn đàn cũng tương đối lâu bài post chắc chắn trên 30, xưa nay vẫn tham gia even và nhận code bình thường cho tới gần đây ( cụ thể là even " VUI CÙNG CÔNG HỘI CHIẾN" ) thành tích có 30 bài post của mình bị mất và số lượng bài viết dưới 30, và mình đã thông báo tại kết quả even " VUI CÙNG CÔNG HỘI CHIẾN" về trường hợp của mình sau 1 ngày được mod Vinci trả lời như sau:
    sau đó mình phản hồi lại nhưng không hề nhận được câu trả lời nào khác từ mod hay admin và rồi thì mình được giải quyết bằng cách thêm vào cái điểm thưởng có 30 bài post mà chẳng được thông báo hay giải quyết cụ thể thế nào nhưng lượng bài viết của mình không tăng lại như cũ mà vẫn dưới 30 bài và mọi việc dừng ở đó mình không hề nhận được code even " VUI CÙNG CÔNG HỘI CHIẾN" và cả even sau đó nữa cả even "QUẢNG BÁ TUẦN SAN". Cụ thể điểm của mình thành như thế này:
    đây là điểm hiện tại của mình:

Còn đây là sau khi mod giải quyết cho mình một cách quoa loa:

Mong rằng mình sẽ nhận được sự hổ trợ thích đáng từ diễn đàn cũng như nhận được các phần thưởng lẽ ra mình là được nhận và các even cùng đợt sắp có kết quả đều không còn tình trạng này cũng như các even sau này và cả những bạn bị như mình.
    Thank you!
  18. Tanner

Mình sẽ xem xét lại trường hợp này.
  19. thachngoc

thachngoc Member Tích Cực

2 even hoàn thành phát code mà mình không được nhận code rồi mong sẽ nhận được các code even bị bõ lỡ vì lỗi này.
    Thank ad!
  20. Tanner

Done! Bạn OK rồi nhé .
Moderators: JenJen, RainyDays, TomAadarsh
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.