[Thông báo] Địa điểm offline Vua Hải Tặc nhân dịp sinh nhật lần 3 tại TPHCM

Thảo luận trong 'Sinh Nhật Vua Hải Tặc Lần 3 ' bắt đầu bởi McLouis, 31 Tháng tám 2015.

1. McLouis

McLouis Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động

Xin chào các bạn, vậy là chúng ta hiện đã có địa điểm cụ thể cho offline HCM ngày 6/9/2015 sắp tới đây

Địa điểm: Tầng 6 tòa nhà Báo Người Tiêu Dùng.
    Địa chỉ: 62-64-66 Nguyễn Biểu, Phường 1, Quận 5 - Tòa nhà Báo Người Tiêu Dùng (Hội trường có khoảng 150-170 chỗ)

Hình ảnh về mặt tiền tòa nhà:

Bản đồ:
    link: https://goo.gl/b6u63F
    (bạn đi đến ngã tư Trần Hưng Đạo giao với Nguyễn Biểu, quẹo qua phần đường không có cây xăng).

Vài thông tin về buổi Offline:

Buổi offline sẽ diễn ra vào ngày
    6/9/2015 vào lúc 1h-5h

Giờ đón khách: 1h10' - 1h40' 6/9/2015

Giờ bắt đầu: 1h40' 6/9/2015

Quy định: Xin các bạn vui lòng đến trong thời gian đón khách để thuận tiện cho việc check-in (danh sách chốt vào 00h00' 30/8/2015). Chúng mình chỉ bảo đảm quyền lợi cho khách đã đăng ký trong thời gian trên, sau 1h40 sẽ cho các bạn không đăng ký vào hội trường, nếu bạn đến trễ hơn thời gian đã ghi mà hội trường đã hết chỗ, chúng tôi đành cáo lỗi với bạn. Vì ngoài việc bảo đảm chỗ ngồi cho các bạn, chúng tôi còn phải đảm bảo thời gian cho những vị khách đã đến đúng giờ!

Nội dung:
    1h-1h40: tiến hành đón khách, check-in và đóng góp chi phí cho buổi offline
    1h40: đóng cửa, bắt đầu buổi offline.
    2h-5h: giao lưu, trao đổi và chơi trò chơi.

Thông tin địa điểm:
    - Có máy lạnh, có đầy đủ chỗ ngồi
    - Có thang máy, bạn vui lòng vào tòa nhà, gửi xe, đi thang máy lên tầng 5 và đi cầu thang bộ một chút lên tầng 6 để check-in
    - Có loa, máy chiếu, sân khấu
    -
    Có toilet bên trong =))

Vài hình ảnh :

Và cuối cùng, cũng là quan trọng nhất

Xin cảm ơn sự quan tâm của tất cả các bạn, hẹn gặp mọi người vào trưa-chiều ngày chủ nhật đầu tiên của tháng 9 này.

Mọi thắc mắc xin vui lòng để lại comment ở topic này, xin cảm ơn!

Link danh sách đã chốt:
    https://goo.gl/3uI3f6

Sửa lời từ optimus :
    -Số lượng code có giới hạn (khoảng 200 cái cho tất cả hạng mục). Vì vậy ai tới sớm sẽ nhận được, nếu tới trễ mà đã hết code thì bọn mình cáo lỗi.

-Người nhận code trong buổi offline là những người có email đăng kí trong danh sách (ko tính người đi cùng nhằm đảm bảo việc công bằng cho tất cả những người đã đăng kí).

-Quy trình nhận code tham gia : mọi người sẽ làm thủ tục check-in ở bàn tiếp khách, qua đó theo danh sách có thể quyên góp vào thùng "Quỹ SN VHT" đặt trên bàn như đã đăng kí. Xong toàn bộ thủ tục các bạn sẽ nhận được thẻ bài code tham gia. Các loại code còn lại diễn ra trong chương trình sẽ được phát sau.

-Chương trình offline sẽ được công bố sau ít ngày. Cuối buổi offline bọn mình sẽ công bố tổng số tiền quyên góp cũng như minh bạch toàn bộ kinh phí cho buổi offline. Nếu tiền quyên góp chúng ta vượt với kinh phí thì mod đề nghị mua thêm bánh kẹo về ăn hoặc đặt thêm giờ để giao lưu cho đã :D
    kumiko and Yukinon like this.
  2. McLouis

@Nobuta địa điểm của bạn đây
  3. Mandarin

Mandarin Member Tích Cực

hehe chỗ mình có xe 68 ngang qua chỗ này :pde29::pde29:
    kumiko thích bài này.
  4. Siegfried

Siegfried Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

5. Mandarin

Mandarin Member Tích Cực

à mod ơi, có danh sách đăng kí ko, tại lúc đăng kí mạng hơi giựt giựt nên sợ có trục trặc.:pde16:
  6. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Danh sách đăng ký chốt rồi thì show lên cái cho ae kiểm tra lại đi em
  7. McLouis

ok e đã edit ở #1, mọi người có thể kiểm tra bằng cách Ctrl+ F -> search tên thật hoặc tên diễn đàn của mình, những thông tin cần thiết khác để check-in thì em xin không public :D
  8. Saitama

Saitama Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

ủa chốt rồi hả ad h đang dc nữa ko
    p/s có ai ở ngã tư thủ đức đi chung ko
    Jong thích bài này.
  9. Mandarin

Mandarin Member Tích Cực

má ơi gần 200 người là ít :pde20:
  10. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

kiểu này ấm cúng và dễ quản lý hơn rất nhìu đó Luân ơi, thật tình khâm phục nhiệt huyết của anh em CTV miền Nam lắm.
    P/s: klq nhưng xin anh em ai đi off có hoặc không có code thì vẫn vui vẻ đừng trách , vì kinh phí off do chúng ta tự điều tiết nên phải tự hào vì điều này ( ai ko có code thì lùng mua hay trấn lột cũng được :)
  11. Khánh Bùi

Khánh Bùi Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

Có cầu truyền hình TT giữa HN với HCM k đấy :pde8:
  12. PPOS

PPOS Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 16.000.000 Beri

gần nhà r may quá
  13. Khánh Bùi

Khánh Bùi Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

Không biết danh sách HN tnao nhỉ :pde94:
  14. kumiko

kumiko Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

mod post cái ds hay qá nhìn vào có thể tìm đc người quen trên diễn đàn hôm đó đỡ lạc lõng .. rất tiêc nhìn vao ds ko quen ai :pde45::pde45::pde45:
    Huy Hoàng thích bài này.
  15. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Đi offf mà cũng dẫn gấu theo là sao :pde7:
  16. Slytherin107

Slytherin107 Member Tích Cực Công Hội Galaxy.S152

Không Thấy tên mình nhỉ :( bữa 27 có đk mà :(
  17. DrLecter

DrLecter Member Tích Cực

haizzz ae off năm đầu với Lubaz giờ chả thấy ai trong list :s
  18. Huy Hoàng

Huy Hoàng Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

Công hội hunter:cuoi2::cuoi2:
    kumiko thích bài này.
  19. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Hỏi mod thử đi.
    quydepzai2702 thích bài này.
  20. Slytherin107

Slytherin107 Member Tích Cực Công Hội Galaxy.S152

@McLouis mod ơi, mình có đk mà không thấy tên :(