[Thông báo] Địa điểm offline Vua Hải Tặc nhân dịp sinh nhật lần 3 tại TPHCM

Thảo luận trong 'Sinh Nhật Vua Hải Tặc Lần 3 ' bắt đầu bởi McLouis, 31 Tháng tám 2015.

1. MDLupPhi

MDLupPhi Member Tích Cực

Ok Tks bạn, Mình chờ SN lâu lắm rùi mà ko đi được cũng buồn ^^. Tới chung vui rùi còn nhậu nhẹt chứ. Có kèo thông ass ku KingofDevil roài :pde75:
  2. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

dám chơi CAM 1x củ thì đâu quan trọng vài code lặt vặt... cứ đi rồi vào thôi, hết chỗ ta cho mi ngồi lên đùi vại :e
  3. MDLupPhi

MDLupPhi Member Tích Cực

Wan trọng là vui chơi rùi nhậu nhẹt gặp gỡ mọi người thui mà:pde48:. Vậy từ bi h ăn cho béo lên rùi ngồi cho đáng nhé:pde43:
  4. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

thím bao tuổi , ở quận mấy thế?? xem hôm ấy được làm buổi nhậu lun cho xôm :)
    McLouis thích bài này.
  5. MDLupPhi

MDLupPhi Member Tích Cực

Mình ở quận phú nhuận, sinh năm 86 :). Bữa đó mà ko làm 1 chầu thì hơi buồn, mà đã 1 chầu rùi mà ko có tăng 2 thì buồn nữa ^^. Bữa đó AE mình khều các Mod rủ rỉ tí nhỉ:pde90:
  6. DarkKight

DarkKight Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

tên của t là KingDevil :pde7:
  7. ZzvaynezZ

ZzvaynezZ Member Chính Thức

:m lở hẹn vs Sn lần này roi. lần sau cố gắng đi moi dc. có code cho ai khong đi dc không mod:pde16:
  8. Nguyễn Hiền

Ta 89, sợ hôm ấy đông quá , vả lại con vợ nó nhằn nhằn :s
  9. MDLupPhi

MDLupPhi Member Tích Cực

Ta sợ mi ko thấy nên thêm chút chút vào cho đẹp ý mà. Bữa đó là ngày định mệnh của chúng ta đó nha:pde19:
    Vậy để tới lúc đó rùi tính hehe. Nếu được nhậu nhẹt tí thì good quá :pde13:
  10. chandler_bing

chandler_bing Member Tích Cực

buồn,cứ đinh ninh đăng ký off rồi,ra là dính test beta,chắc năm nay khỏi đi vậy @@
  11. SoloRUan

SoloRUan Thành Viên Mới

Ông nào có off cho mình xin cái code với nha !!! bữa đó mình ko đi off đc hiu hiu :((
  12. killua282

killua282 Thành Viên Mới

tại sao mình đăng ký theo form đầy đủ mà lại k có tên trong danh sách là sao hả ad. mình ở tận quảng ninh vào đây du lịch nên tranh thủ đk đi off mà làm ăn kiểu này. chán thế
  13. McLouis

McLouis Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động

mình có mở topic đăng ký xác nhận và stick lên đàng hoàng - công khai - minh bạch, có phải lén lén lút lút tự tiện thay đổi không cho ai biết đâu?
    Bạn nếu có đăng ký thì nó sẽ nằm trong google excel, mình có biết bạn là ai trong số đó mà tự nhiên xóa đi hay sao? LÀ do lần 2 bạn chưa đăng ký, vậy thì mình LÀM gì để bạn kêu là LÀM ĂN CHÁN THẾ?
    NẾu bạn thật sự ở Quảng Ninh, mời bạn đến buổi offline, trình giấy tờ chứng minh bạn ở Quảng Ninh và đọc thông tin đã đăng ký, mình không ngại xếp thêm một chỗ cho bạn vì quãng đường bạn đã bay vào đây đâu
  14. TheJoker1998

TheJoker1998 Thành Viên Mới

ad ơi em báo danh nhầm tên diễn đàn rồi có sao hok ad ?
  15. ga0000

ga0000 Member Tích Cực

Mod ơi e cũng đăng ký rùi mà ko thấy tên vậy ạ ( tui ở cao đẳng công thương nè)
  16. killua282

killua282 Thành Viên Mới

mình xem lại thì lần 1 mình có đăng ký nhưng mà do lần 1 bị hủy mình k hề biết. lần 2 thì lúc đó đã bay vào sg r nên k biết mà đăng ký. giờ có được đăng ký bù k mod ?
  17. LoMeo

LoMeo Member Chính Thức Tân Tinh Đại Hải Trình

Mod cho e hỏi. nếu giấy chứng minh e bị mất thì đến buổi offline e trình giấy tờ khác như bằng lái xe chẳng hạn được ko mod?
  18. Nguyễn Hiền

Có cần phụ gì không @McLouis ?? :pde22:
  19. McLouis

McLouis Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động

Bạn đã đăng ký chưa?? Nếu rồi thì cũng không cần giấy đâu.
    Hiện không đăng ký thêm được bạn ơi
    Nhưng mà bạn thực sự ở quảng ninh vào chơi thì cứ đến đi, tụi mình sẽ cố gắng sắp xếp chỗ cho bạn.

Dạ hiện tại còn mấy khâu chuẩn bị thôi a, còn tiếp khách này nọ tụi e phân công rồi, bữa đó chắc dàn mod đi cũng nhiều
  20. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

phải có thêm dàn hot gjrl nữa nha mod