[Thông báo] Lỗi một số tính năng trong game

Thảo luận trong 'Tin Tức' bắt đầu bởi thdoang, 25 Tháng tám 2014.

1. Xuandinh

Xuandinh Thành Viên Mới

Chưa nhận được đền bù là sao adm?
  2. potayadm

potayadm Thành Viên Mới

Cho hoi adm ko cho giao dich la sao , nguoi ta dug knb rut que thj faj gd dc chu , sao lai khoa , adm lam game kieu j day , game mak ko cho giao dich , chj rut que dc thuj ak , adm bon may sao choi cho vay , lam game kieu deo gi day
  3. potayadm

potayadm Thành Viên Mới

Tien nguoi ta nap vo , nguoi ta thich giao dich ke me nguoi ta , sao may lai khong cho giao dich vay adm , game nay chu yeu la loi nhuan ak , bon tao chuj tren dao cha chung may cug khong quan tam ak
  4. hajvip88

hajvip88 Thành Viên Mới

adm chan qua.lam an gi toan ep game,thu
  5. Atula1991

Atula1991 Thành Viên Mới

ae chịu khó chút vậy
  6. 570766

570766 Thành Viên Mới

Adm ơi xem giúp mình acc zsft824004827 sever châu giang với vừa mới nạp thẻ gìơ vào nhán vật cứ đơ ko làm gì đk cả
  7. 51b13925

51b13925 Thành Viên Mới

Nhiều chuyện như đàng bà vậy tam
  8. 51b13925

51b13925 Thành Viên Mới

Cái bọn trung lập sv truonggiang phá,chửi tục nhiều mà cứ ý kiến suốt!! Nên đi học đạo đức tiểu học đi
  9. 51b13925

51b13925 Thành Viên Mới

Cái thằng mr tam gà kia đi phá người khác thì to tiến xưng danh,đến khi bị acc lc cao hơn pk chết thì nói acc adm này adm nọ . thế mày phá acc khác ae ý kiến mày là adm lock acc mày đc chưa.thằng đàn bà miệng mồm lỡ loét
  10. xaque36

xaque36 Member Chính Thức

Ad ơi.ae game thủ mong ad sớm gộp sv đi.sv trừờng giang giờ sắp thành bãi tha ma rùi ad ơi.thế lực mất cân bằng vậy ai chơi nỗi.mong ad sớm gộp sv.
  11. GirlXinh2014

GirlXinh2014 Thành Viên Mới

Để gọp server thì NHP game phải xem xét lại tổng lực chiến của các thế lực ở mỗi server. Để chọn ra 2 server cân bằng với nhau về lực chiến thế lực, nếu mà chênh lệch quá thì các bạn cũng sẽ nản game mà thôi. Các server khác đã gộp rồi, tôi nghĩ server của bạn sẽ sớm gọp với server khác thích hợp thôi.
  12. Xuandinh

Xuandinh Thành Viên Mới

Bạn GirLXinh này có vẻ thích tỏ ra Nguy Hiểm phết nhể! Adm chắc cũng ko trả tiền khóc thuê cho bạn chứ!o_O
  13. GirlXinh2014

trước giờ có nguy hiểm đâu mà tỏ @@. chỉ muốn hướng dẫn ae thôi. nếu ko cần tuỳ bạn thôi.
  14. 798798

798798 Thành Viên Mới

Admim xen lai cach thuc ra sever di ra sever lien tuc the chang khsc nao hut mau ae train ben sever thai son chua bao lau da ra sever moi
  15. 798798

798798 Thành Viên Mới

Thuc ra cai dien dan nay chi la nguy tao cho ae len chui nhau thoi admim ko he tra loi bat cu ai tren dien dan het loi nhuan tren game qua cao ca nui tien nen admim ngu quen ma quen cac game thu dang dieu dung vi game game ra iven chi nap va nap carl tien dau chieu cho noi..♥♥♥♥admim♥♥♥♥ nen co cau tra loi som nhat di
  16. phamlai2

phamlai2 Thành Viên Mới

Noi chung game nay lam giau cho adm. Acc gio đang ngoi đêm tiền tỉ rồi. Chỉ có ae tụi mình chơi game dại dột nap tiền làm giàu cho adm thêm thôi. Adm đâu co trả lời mình. Chứng tỏ adm chẳng xem ae mình ra gì!!!
  17. ngocbaobs

ngocbaobs Member Tích Cực

OTE="GirlXinh2014, post: 424372, member: 92532"]Để gọp server thì NHP game phải xem xét lại tổng lực chiến của các thế lực ở mỗi server. Để chọn ra 2 server cân bằng với nhau về lực chiến thế lực, nếu mà chênh lệch quá thì các bạn cũng sẽ nản game mà thôi. Các server khác đã gộp rồi, tôi nghĩ server của bạn sẽ sớm gọp với server khác thích hợp thôi.[/QUOTE]
    Ban girlxinh xem sv thuy yen voi sv hoa son co can ko , adm cung xem dj can bang ko , sao ko hop sv , onl ngay cag jt , chuan bj dong cua 2 sv nay roi do
  18. GirlXinh2014

Theo mình biết thì server Thuý Yên ra ngày 10/4/2014. Nếu gọp với những server khác liệu các bạn có theo kịp hay ko?? Chỉ sợ là khi gọp server sẽ gây ra sự chênh lệch rất lớn giữa các thế lực, Lúc đó mn sẽ thế nào? Server thì sớm muộn gì cũng sẽ gọp mà bạn.
    Nhưng dù sao mình cũng ghi nhận ý kiến đóng góp của các bạn. Và sớm có câu trả lời cho các bạn. Mn online game vui vẻ nhé ^^!
  19. ngocbaobs

Ban co bj djen ko , toi keu ban gop voi thjeu lam or vo dang ak , co bj khung ko, nhjn sever hoa son kia , ban co faj adm ko , sao ma ngo the , ban koi lc cua the luc cp voi tp 2 sv nay dj , khong bjet thj im , noi len nguoi ta cuoi vo mat
  20. ngocbaobs

Adm cung xem xet di . sever thuy yen cp manh va dong , sever hoa son thj tp manh , hop 2 sever nay co phaj can bang ko , girlxjnh co phaj adm ko , sao tra loi 1 cau ma minh thay giong con nit qua , nam nay mjnh 38t chax cung co the la dang sinh thanh cua ban roi day girlxinh ak