[Thăm Dò] Chia Cụm Công Hội Chiến - Anh Tài Hội Tụ

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến' bắt đầu bởi Blader, 25 Tháng hai 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. beosmile_banned

beosmile_banned Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

Danh sách chia cụm mới.

Thân chào các Thuyền Trưởng!

Để đáp ứng các Thuyền Trưởng đang theo dõi về sự kiện công hội chiến liên server lần 1 dự kiến sẽ chính thức ra mắt vào ngày 6/3/2014, Và sau khi nhận được những ý kiến phản hồi từ các Thuyền Trưởng Tổng Bộ Hải Quân quyết định điều chỉnh để cho phù hợp với giải đấu.

Cụ thể danh sách chia cụm các server sẽ tham gia liên đấu đấu công hội của đợt này như sau:

Tổng Bộ Hải Quân kính báo.
  2. MaiYeu1Nguoi

MaiYeu1Nguoi Thành Viên Mới

lufy

lần anyf ch tớ chắc cũng như vậy thôi. nên chắc k đăng kí làm gì thêm mệt? :25:
  3. Băng

Băng Cao Thủ Forum

TheBest

sửa rồi , vãi cả cụm 1 , 2 cụm S46 47 48 ; 49 lên cụm 1 chơi vs s 55 59 nốt , thoả lòng ước nguyện rồi :))
  4. MaiYeu1Nguoi

mod béo

có chút khả quan là có để ý tới lời đề nghị của mọi ng. chân thành cảm ơn các mod đã làm việc. nhưng mà mình ở cụm 3 dù sao s85 k đánh đc thì s 80.81.82.83.84 cũng bó tay. vậy nên chỉ k kêu nữa và mình chấp nhận thôi. 1 lần nữa tks các mod đã chú ý tới ý kiến của thường dân như bọn mình? :57:
  5. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

list ds mới đã có mọi người có ý kiến gì ko ?
    Luffy2012 and (deleted user) like this.
  6. MaiYeu1Nguoi

tin buồn

sửa danh sách xong thì lên ch thấy có 2 ng thông báo nghỉ game chính thức. thấy mà buồn lòng thêm. mong các mod nhanh chóng gộp sever cho bọn thường dân chúng em đc chơi đông vui chút ạ? :(((
  7. Băng

Băng Cao Thủ Forum

TheBest

Chia nuột rồi Mod ơi , thanks các Mod , nhưng lần sau đừng cho tôi lên cụm có Jim nhé, h tôi chưa có cả urrouge nữa đấy :))
  8. Băng

Băng Cao Thủ Forum

TheBest

kêu CH của bạn giải tán luôn đi , thấy cái gì cũng ý kiến dc , bức xúc thay mấy ông Mod , giải thích đủ ,h sữa xong đòi nghĩ game , vãi , nó muốn nghĩ éo ai cản dc , thích thì chơi k thích quit đi _ _!
    __Kun__ and (deleted user) like this.
  9. nuns2koi

Việc diễn ra CHC trc để đánh giá thực lực các Ch tại mỗi biển của mỗi sv đc xác thực hơn nhằm phục vụ cho việc chia cụm khi gộp sv đc đảm bảo hơn.
  10. MaiYeu1Nguoi

the best

k phải họ nghỉ game vì chc mà là họ nghỉ game vì k muốn chơi nữa ấy hay họ có công việc k chơi đc nữa? bạn hiểu nhầm ý mình rồi?
  11. MaiYeu1Nguoi

mod nun

mod nun cho mình hỏi thăm tý là dự bao h sẽ gộp sever mod? :21:
  12. MaiYeu1Nguoi

mod nun

thui k có ý kiến nữa đâu mod. các mod nghe mình than chắc cũng mệt rùi. chắc ghét mình lắm? =)))
  13. PiBaby

PiBaby Thành Viên Mới

?

thế bạn kêu gào lên đây giải quyết vấn đề éo gì? riêng cái 2pic này cmt của bạn mất cmn 1 nửa rồi, toàn luyên thuyên như thằng dở hơi ấy
  14. nuns2koi

MOd cũng nói rất rõ ở đây mod ko ghét bất kì ai cả. Công việc hiện tại của các mod là lắng nghe member phản ánh để gửi tới NPH điều chỉnh lại theo ý người chơi. Việc gộp sv có thể sẽ chung với PB update sắp tới.
  15. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

May pak S55 S59 hết ghen tị rồi nhé , đúng là ....:70:
  16. MaiYeu1Nguoi

đm mày

đm mày nữa chứ. mod có nói là cấm nói k? thằng điên mày trốn trại ra cắn càn à? đéo có ý kiến gì thì câm để ng khác còn ý kiến. ăn nói vô văn hóa?
  17. PiBaby

PiBaby Thành Viên Mới

cc

topic CHC bạn than nghỉ game giải quyết vấn đề đéo gì? tự cmt 1 lúc 3-4 cái có đúng thằng dở hơi cám lợn ko ? mà đéo hiểu thằng nào vô văn hóa ở đây
  18. MaiYeu1Nguoi

kệ mẹ t

t than gì là ch của t. có liên quan đến m à? con chó zồ nào ngồi đọc cmt của t rùi h kêu t dở hơi k biết? đúng là tml. cái loại vô học.
  19. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

CÓ bác chuẩn bị ăn thẻ :42:
  20. Nguyễn Hoàng Diệu Linh

Nguyễn Hoàng Diệu Linh Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

úi zời

Nói chung là CHC "liên sv" thì sẽ có sv mạnh sv yếu, nếu mà tất cả các sv ra cùng 1 ngày thì đã ko có vấn đề gì, nhưng đây mỗi sv ra cách nhau nên cũng ko thể khác hơn dc, các bạn có trách thì trách CH mình quá yếu or là mình ko chơi sớm vào mấy sv đi trc thôi, còn vấn đề chia thì có vẻ cũng ổn rồi, cãi nhau làm cái gì? liệu có giúp dc CH mình chiến thắng ko đấy? đôi khi cũng phải biết chấp nhận hiện thực, đấy cũng là 1 cách để phấn đấu :26:
    GurrenLaggan and (deleted user) like this.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.