VHT [ THẮC MẮC EVENT ] TRUY TÌM THẺ BÀI KID

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi Vinci, 6 Tháng mười hai 2016.

Moderators: Vinci
  1. Vinci

Vinci Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Xin chào tất cả các bạn !

Sự kiện " Cây Ác Ma " đang diễn ra nóng hơn bao giờ hết. Hòa chung không khí đó, tổng bộ hải quân cũng gửi tới các quý thuyền trưởng sự kiện :

- Truy Tìm Thẻ Bài Kid : Chi tiết tại đây

Mọi thắc mắc về event " Truy Tìm Thẻ Bài Kid" các bạn vui lòng post tại topic này nhé.

- LƯU Ý: - Chấp nhận tối đa 2 tài khoản cùng IP tham gia event
    - Không nhận email Yahoo tham gia event ( Do gần đây email yahoo gặp lỗi )
    Last edited: 6 Tháng mười hai 2016
  2. Lang1221

Lang1221 Member Tích Cực Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Siêu Tân Binh CCT-205

cho link điền thông tin MOD ơi
  3. Vinci

Có topic tham gia rồi đó bạn ?
  4. Lang1221

Lang1221 Member Tích Cực Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Siêu Tân Binh CCT-205

Mod ơi cho hÕi với ạ...Mình lỡ tham gia events Đoàn kết sức mạnh Công Hội ý mà mình ghi mail là Yahoo... Liệu lúc tổng kết mình có chữ F vì không nhận mail yahoo có được thắc mắc đổi lại thành Gmail để nhận code Game không MOD...
    Thân!
  5. Vinci

Bạn nên đổi nha. Event đó mình sắp request bạn đổi mail để nhận được code sớm nhất nha. Dạo này lỗi email yahoo nhiều.
  6. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Mình lỡ úp hình lỗi nên mình Quote lại hình lỗi bổ sung hình mới đc ko ạ
  7. TanTheGioi

TanTheGioi Member Chính Thức

Mod ơi cho mình hỏi. cách đây 2 ,3 hôm mình tham gia event truy tìm thẻ bài Kid . Thấy cho sử dụng 2 tài khoản tham gia. Mình đăng hình lên thì thấy nhưng sau hôm nay vào thì hình ko thấy nữa vậy?. mình có đăng thêm 1 lần nữa nhưng mak lở qua ngày 9 mất rồi, vì không sửa ảnh được nên mình đăng lên, vậy có được không?
  8. Vit5c

Vit5c Member Tích Cực

không tìm đc thẻ bài để tham gia b huhu:pde44: dùng thr bài khác đc k mod
    ?
  9. ToU

ToU Member Chính Thức

Mình cũng thế @@
Moderators: Vinci