NRT Thắc méc về event HẠNG TIÊU LIÊN SV

Thảo luận trong 'Thắc Mắc' bắt đầu bởi HaGaKu, 11 Tháng tư 2018.

1. HaGaKu

HaGaKu Member Chính Thức

Mod ơi cho hỏi về 2 điều về event TIÊU LIÊN SV ::angry::::angry::::angry::
    1) Đạt tiêu bao nhiêu thì mới trã lễ vậy mod tại mình thấy trong hướng dẫn của event ghi tùm lum hết nào là tiêu 500.000 KNB thì trả lễ 100% rồi nào là 2000.000 KNB trả lễ 100% vậy rốt cuộc là cái nào thế mod???::doubt::::doubt::::doubt::
    2) Trong mục chi tiết có ghi (Trã lễ là lễ kim) vậy ví dụ như mình tiêu 100.000 KNB đi thì lúc trả lễ là trã bằng lễ kim hay KNB cho người chơi vậy MOD???::surrender::::surrender::::surrender::
    Mong MOD giải đáp thắc méc của mình, mình xin cảm ơn::haha::::haha::::haha::
  2. nhocten

nhocten
    Administrator
    Administrator Moderator Cộng Tác Viên 568Play Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

Tiêu vàng trả vàng
    Tiêu lễ kim trả lễ kim
  3. HaGaKu

HaGaKu Member Chính Thức

Cảm ơn MOD vậy cho mình xin các móc nhận lễ KNB với hướng dãn rối tóa
    :x:x:x
  4. HaGaKu

HaGaKu Member Chính Thức

@nhocten MOD ơi MOD đâu rồi...
  5. nhocten

nhocten
    Administrator
    Administrator Moderator Cộng Tác Viên 568Play Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

Đọc kĩ even là hiểu bạn nhé. Có hướng đân trên đó đấy
  6. HaGaKu

HaGaKu Member Chính Thức

Không phải là chưa đọc event, MOD có biết tiếng việt không nhở??? ::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::
    Do trong event có ghi hướng dẫn mình đã đọc rồi nhưng trong event lại ghi 2 SỐ LÃNH TRẢ LỄ KHÁC NHAU THEO TỪNG MỨC TIÊU nên mình mới viết bài thắc mắc, ngay cả trang chủ cũng chả thấy phổ biến hướng dẫn event. :pde45::pde45::pde45:Người chơi hỏi MOD tưởng MOD biết rõ ai dè MOD cũng trả lời như đứa không biết gì haizzz. (Xin lổi nếu có nói đụng chạm) MOD thử vào xem event dấu [?] hướng dẫn 1 đằng, thông số bên ngoài lại ghi 1 nẽo hỏi MOD thì MOD kêu xem lại event :pde70::pde57: ôi tiêu sai tỷ lệ trã lễ không như ý muốn lúc đó mắng vốn ai đây.
    Nếu không rõ ràng thì những event hướng dẫn không rõ như vầy mình sẽ không chơi. Cảm ơn MOD đã đọc bài và chịu đựng kiềm nén cảm xúc dữ cmn dội đến dấu chấm này. :pde78::pde78::pde78: