VHT [thắc mắc] per-s

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi Emperorr, 16 Tháng mười một 2017.

1. JustAkashi

JustAkashi Member Tích Cực Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Tân Tinh Đại Hải Trình

wtf chê? có vấn đề về đọc hiểu ak, có từ nào chê con perS chưa? tôi bảo là ko đánh all, nhưng DAME to, tôi ko thích đánh thường nên hi vọng sắp tới có thêm 1 con MC nộ all như kiểu Aokiji cũ ko đc ak? trình tôi đúng là chả tới đâu, nhưng ít ra tôi cũng chả phải làm anh hùng núp cầm clone đi sủa người khác thiểu năng
  2. bosieuquay

bosieuquay Member Tích Cực

e là clone::big_smile::. thằng này chả đi xin dh nên bị bảo clone. dạ vâng e clone::adore::. kêu éo có mc all bị nói thì lại xoay phải nộ như aokij vì 0 thx đánh thường. main mc đâu hay là lại bảo main đang bận bắn thương hỏa. RT đâu sao 0 đeo nhẫn chắc lại đáp nhà e dk có hạn nên ép đc mỗi 2 nhẫn 145 đành phải đeo cho cả RT với main. giáo sư còn xoay đc kiểu j nữa thì xoay luôn đi ạ
  3. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Thôi nào, chỉ là bạn ý muốn có 1 tướng phụ đánh all bằng MC để đỡ phải kiếm Tên lửa 10 chơi main nộ thôi mà, có gì phải gắt thế. Chỉ là mong muốn cá nhân của bạn ý thì cớ gì phải chê bai, duyệt hay không là ở NPH :pde41:
    bosieuquay thích bài này.
  4. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Ai bắt main MC phải tên lửa +10 =))
    bosieuquay thích bài này.
  5. JustAkashi

thế mà vẫn có 1 số nhà thể hiện học phải vào ẳng cho bằng đc để chứng minh rằng mình giỏi hơn người khác đó bác ei =)))
  6. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Ừa cũng phải, main mang gì chả được, thích thì mang Tự tàn để làm ảo thuật cho team bạn coi :D
    Chắc bạn ấy là fan của PerS nên hơi bức xúc khi có người chê em nó, thông cảm cho fan :D Một tướng Gothic vừa xinh vừa mạnh đang sở hữu lượng fan khá lớn trong game đấy.
  7. Shaddoll

Tự tàn là ý gì vậy:cat46
  8. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Làm ảo thuật, không đánh mà chết :D
  9. Shaddoll

::waaaht::Ko đủ tài nguyên mà thích chơi nộ thì thọt thôi chứ tên lửa gì
    Xài tạm trí 10 chắc chết
  10. JustAkashi

e đã đả động câu nào chê đâu bác, thậm chí perS dame khủng là khác. nhưng cơ bản là e thích chơi MC dạng nộ hơn là đánh thường, mà Law hiện giờ dame bé quá
  11. JustAkashi

ko cần bác ei, dùng trí 10 vẫn ổn mà
    Shaddoll thích bài này.
  12. bosieuquay

bosieuquay Member Tích Cực

cứ nhưng...nghĩa là còn khiếm khuyết. còn khiếm khuyết là chưa hoàn hảo. là dìm hàng. vậy ko phải là chê. hay với nó phải nói toẹt ra vào mặt nó mới hiểu. chắc thằng đó giống trong truyện bố già. 2 thằng ngồi nc mà 3 năm sau mới hiểu thằng kia nó chửi mình. nên vác súng sang nhà thằng kia bắn. nó ỷ nó có cái avt với cái dh mà mình ko có nên nó nghĩ nó ngon. vô cái là bla bla. mình là mình cực ghét cái loại này. tính mình thẳng nên mình quất luôn. nó nói 0 có con mc đánh all chứ có kèm chữ nộ vào ko. mình nói boa ra thì lại đáp là nó thx nộ 0 thx thường. bạn xem nó có khác mấy đứa con gái 0. nói còn éo ra hồn bày đặt bảo ng khác có vấn đề đọc hiểu. nóng máu game thì lag lòi ra mà lên diễn đàn thì gặp nó nên mình tiện thể xả bớt::big_smile::
  13. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Hee... thì ai chẳng có lúc nóng :D Trước hình như có đọc vài bình luận của bác rồi nên có đoán đoán thế.
    Tại ông bảo đâu phải cứ main MC là phải mang TL 10 [[=
    Hơi quá khích, nên chung quy là hiểu lầm ấy mờ. Người đứng giữa như mình nhìn vào là biết 2 bác đang có sự hiểu lầm :D
  14. DefinitelyNotTiktok

DefinitelyNotTiktok Thành Viên Mới

những pha gây hấn đỉnh cao :pde29:
  15. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

:pde73: