VHT [Thắc mắc]: Trận hình đánh bos TG tiến hóa

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi VuNho, 24 Tháng mười một 2018.

1. VuNho

VuNho Member Tích Cực

Em có luf G4, namiS,PerS,kayaS,chủ không biết xếp trận như nào và làm sao để tối ưu dame
  2. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

nếu bạn lắp 4 con tướng kia thì không đánh boss nhiều lượt được đâu vì không có con chịu dmg của boss . lv thấp thì hay lắp kenH . lv cao thì người ta lấy con tướng giới hạn dmg / lượt như sabo hay akai để chịu dmg boss thì mới đi nhiều lượt được
  3. puko

puko Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

nếu bạn khỏe thì đc con nếu bạn yếu như mình thì con boss sẽ bbq từng con của bạn 1 cách easy
  4. VuNho

VuNho Member Tích Cực

em cũng có akai mod tư vấn em trận không sabo mà bao gồm các tướng trên với em lv 181 max dame chỉ được 46% luf g4 cân thôi. Tks mod
  5. VuNho

VuNho Member Tích Cực

::ah::::ah:: mình trụ được 16 turn tại vì có mỗi brk giảm nộ ngày trước thấy share trận có per giảm nộ tốt mà giờ ko mò lại được
  6. VuNho

VuNho Member Tích Cực

luf g4 hình như có miễn giảm sthg mà mod
  7. puko

puko Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

bạn cũng trâu đấy có vẻ sẽ trụ đc lâu . phá băng 1 lù 2 main 3 vị trí còn lại tùy chỉnh
    main cầm tô sinh + ỷ nộ
  8. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

phá băng luffy slot 1 còn lại xếp sao xếp dồn trái cho perona + cao xíu giảm nộ khá ngon
  9. DifferentHeaven

DifferentHeaven Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

Mình để trận hình này đánh boss có 5 lượt là boss chết rồi bạn có thể tham khảo ::big_smile::::big_smile::
  10. DifferentHeaven

DifferentHeaven Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

Nếu tô sinh của bạn đủ mạnh để hồi máu cho luf và có trí thức tên lửa cho nami kaya per
  11. GấuU

GấuU Độc Cô Cầu Bại Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Băng Mũ Rơm Haki Siêu Tân Tinh Hải Tặc Vương

20m. cần gì xếp trận :( bịp vãi
  12. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

mình chưa bao giờ chơi lù nên không biết =)))
  13. DifferentHeaven

thì xếp nó vẫn nhanh hơn là không xếp mà :))
  14. DifferentHeaven

lù có 35% k vươt quá máu bạn này mà có main tô sinh có thể để trận hình bên trên