Thắc mắc về quà top trợ uy VGC8 subweb !

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Tám' bắt đầu bởi vinhluxury, 10 Tháng sáu 2015.

1. vinhluxury

vinhluxury Member Tích Cực Siêu Tân Tinh

VGC8 cũng đã qua lâu... code trợ uy cũng đã phát...nhưng sao quà top trợ uy subweb tới nay vẫn chưa thấy..mod nào giải thích giúp em cái....phải chăng mấy a quên hay là trục trặc gì vậy :|
  2. Seigneur

Seigneur Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Code ............ code ....... code ... Everywhere ......... :pde8:
  3. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Cách đây tầm 1-2 tháng thì có post bài về top 3 người trợ uy cao điểm nhất và đã phát code thì phải, k biết mình có nhằm cái # không??? Thế thì tổng kết 200 người sao lâu thế nhẩy :pde62:
  4. vinhluxury

vinhluxury Member Tích Cực Siêu Tân Tinh

đến thời điểm hiện tại chưa thấy 1 mod nào có phản hồi gì :pde11:
  5. McLouis

McLouis Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động

để mình note lại và hỏi ở trên xem sao nhé
  6. Minh Huy

Minh Huy Member Tích Cực Công Hội MANUTD.S4

Mình cũng nằm trong top 3 subwed CHC5, mà tới giờ vẫn chưa thấy phát thưởng, Mod báo lên trên dùm, mình luôn nhé.
  7. McLouis

cái này lâu lắm rồi, khi ấy bạn sai mail nên không nhận được code
  8. Minh Huy

Top 3 tro uy la dc 2000 vang ma mod, theo minh nho luc truoc cac mod hay keu tui minh dua thong tin tai khoan de cac mod add vang vao, con code tro uy subwed la minh nhan duoc roi. Mod xem lai dum minh voi
    (unikey bi loi nen khong danh dau duoc)
  9. McLouis

theo trong link thì mùa 5 không có phần thưởng riêng cho 3 top đầu, cũng như VGC 8, đó là câu trả lời mình nhận được. Bạn rút kinh nghiệm lần sau phản hồi lại với bọn mình về vấn đề phần thưởng sớm hơn nhé.
    Link bài viết
  10. Minh Huy

Minh co phan hoi ngay khi phat code tro uy, sau do phan hoi them 1 mod khac nua nhung cac mod deu tra loi la khong thuoc tham quyen cua minh nen khong biet.
    P/s: tuong duoc 2000 vang, mung hut roi.
    Mod cho hoi la tu gio top 3 tro uy subwed khong duoc phan thuong nua ha?
  11. McLouis

tùy thuộc vào chính sách phần thưởng ở trên đưa xuống, nên bạn chú ý vào topic hướng dẫn phần thưởng subweb trợ uy của các mùa giải nhé, sẽ có thể có sự thay đổi