NRT Thắc mắc về Quỹ Ninja

Thảo luận trong 'Nhiệm Vụ - Chia Sẻ Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi YouKnowwho, 16 Tháng sáu 2017.

1. YouKnowwho

YouKnowwho Member Chính Thức

QUỹ ninja nghe nói phải nạp vô để kích hoạt mấy em Nar , Sas , Saku lv1 rồi nâng từ từ lên đúng không ạ

Ai giàu kinh nghiệm chỉ cho tui cách chơi với tui sợ tui k biết cách chơi tiền mua thức ăn > tiền nhận được thì chết :D

Cảm ơn nhe các đồng chí
  2. VVVVV

VVVVV Member Chính Thức

có 3 mốc nạp 100k 200k 400k thì phải , nạp xong kích hoạt mỗi ngày mua full thuc ăn nuôi lên thôi
  3. PhiNhiu

PhiNhiu Cao Thủ Forum

Ngày mua 5 lần thức ăn ( 3 lần đầu ngày reset, 2 lần chờ 12h reset), mua liên tiếp 5 ngày xem được bao nhiêu thức ăn rồi cho ăn . Theo tui thấy tình hình là cày chay như đồng chí thì nên ăn nar lv4-5 nạp 100k thôi cho chắc :pde4:
  4. YouKnowwho

Đồng chý nói hay nhỉ :v nạp 100 k sao lên dc lv5 trong khi chi có 25 lần reset :v mấy ông đăng clip lên mở quỹ lv5 tui thấy toàn nạp chay mỗi lần 1000 vàng haha thôi mình k nên chơi thì hơn :v::bike::
  5. PhiNhiu

PhiNhiu Cao Thủ Forum

Lv4-lv5 mà, lv4 thì 100k mà không quá xui thì vẫn được chứ đến nỗi nào !:cat41
  6. YouKnowwho

à hiểu rồi !! có 3 lần làm mới vào ban ngày và 2 lần làm mới vào ban đêm là 1 ngày được 5 lần đung k
  7. YouKnowwho

1 ngày nếu có gắng là dc 5 lần làm mới mua thức ăn ....
    Hm....
    Nếu vậy thì cứ mua hết trong 5 ngày và ngày cuối lôi cái Fx 570 ES bờ lút ra tính dc bn exp thì chọn nuôi em nào hahaha hiểu rồi ::beauty::
  8. Hollow

Hollow Cao Thủ Forum Moderator Cộng Tác Viên 568Play Người Hướng Dẫn - Naruto

nạp 100k canh làm mới mua full thức ăn, đừng nuôi vội đợi cuối event xem đủ nuôi sasuke không nếu không đủ thì nuôi naruto lv 5( lời 25k).
  9. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

thanh niên hiểu event nhanh nhất sau khi hỏi, không cần giải thích nhiều mà mình thấy :pde79:rất có tiền đồ ::big_smile::::big_smile::::big_smile::
  10. PhiNhiu

PhiNhiu Cao Thủ Forum

Tui thấy tính thức ăn mà lôi Fx 570 ES bờ lút ra là có tiền đồ rồi , Chuyên nghiệp ! :pde29::pde66:
  11. VVVVV

VVVVV Member Chính Thức

Có tiềm năng :haha:
  12. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

Công nhận :pde59: mà cái Calculator bạn ấy xóa rồi chắc :pde92:nhỡ quả Fx 570 ES bờ lút nó hết pin đúng lúc thì mệt nhể :pde92:
  13. VVVVV

VVVVV Member Chính Thức

Calculator PC làm gì :haha:
  14. PhiNhiu

PhiNhiu Cao Thủ Forum

2 lão đừng chọc bạn ấy nữa nha, bạn ấy giận bạn ấy report bo-xì nghỉ chơi diễn đàn luôn đó :pde28::pde43::pde92:
  15. Sói Cô Độc

Đang khen hiểu nhanh mà mỗi tội thêm quả bờ nút thấy hơi buồn cười chút nên troll tẹo thôi mà ::big_smile::::big_smile::::big_smile::
  16. VVVVV

VVVVV Member Chính Thức

muốn xem event sớm qua web nào chơi nhở
  17. Sói Cô Độc

Yeyoye.com