NRT Thẻ Vip chí tôn

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi bleachyeah, 21 Tháng ba 2018.

1. bleachyeah

bleachyeah Member Tích Cực

Mình muốn đổi tên nhân vật và chuyển tộc
    tên tk: onepiecemdl
    tên sv: S61 Amakichi
    tộc cũ: Senju
    tộc mới cần chuyển : Uzumaki
    tên nv cũ: RoBin Darked
    tên nv mới: Azumi
    ảnh thẻ vip
  2. bleachyeah

3. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

4. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

the3 sai2 mot lan ma su dung 2 lan la sao
  5. bleachyeah

mình tưởng 1 cái sài đc cả 3 cái cùng 1 lượt ? nếu ko đc thì chuyển tộc giúp mình với nhé
  6. nhocten

nhocten
    Administrator
    Administrator Moderator Cộng Tác Viên 568Play Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

Xài đc 1 thôi bạn
  7. bleachyeah

Chuyển tộc từ senju --> sang uzumaki giúp mình nhé , tên vẫn giữ nguyên
  8. bleachyeah

Báo chuyển tộc thôi giúp mình với từ senju--> uzumaki
  9. nhocten

nhocten
    Administrator
    Administrator Moderator Cộng Tác Viên 568Play Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

Báo rồi bạn
  10. mui

mui Thành Viên Mới

mizuki himeji khi nao minh doi ten
  11. bleachyeah

Bạn ơi mình báo chuyển tộc dùng thẻ vip chí tôn mà đc tháng rồi sao chưa chuyển đc tộc vậy bạn ? báo lại giúp mình với
  12. bleachyeah

13. Mizuki Himeji

hóng bên đổi tác đi bạn