Topic thăm dò ý kiến và giải nhất trợ uy subweb VGC

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Năm' bắt đầu bởi saphirine91, 21 Tháng tám 2014.

1. saphirine91

saphirine91 Member Tích Cực

Trước hết bạn mod cho mình xin phép lập topic này nhé:
    mình xin có đôi lời:
    gắn bó với game từ ngày bắt đầu có sever đầu tiên. từng chơi qua rất nhiều sever suốt 2 năm liền. Mình thuộc dạng trâu bò game và rất chịu khó tìm hiểu về game. và đặc biết rất thích thú và tham gia ko sót 1 event nào của 4rum mình. event nào mình cũng có giải từ thấp đến cao.
    ở event này mình cũng rất may mắn. mặc dù số lượng acc mình mượn từ anh em trong công hội và những acc mình lập cày cuốc suốt 1 tháng để lên lv 30 để tham gia event trợ uy subweb VGC lần này đã bị mod @Blader khóa ngay trước khi giải đấu bắt đầu. mình vẫn may mắn được đứng hạng đầu với số điểm cách biệt.
    Mình cũng hiểu đứng ở vị trí của các bạn mod việc đưa ra 1 kết quả như vậy cũng cần lời giải thích hợp lý. bạn mod kiểm tra acc mình và nghi vấn với số điểm như vậy là ko có gì lạ cả. nhưng sự thật đó là chiến thuật và cộng thêm 1 chút may mắn thôi. các mod có thể xem xét ý kiến của các bạn dưới đây rồi mở khóa acc cho mình được ko. cảm ơn các mod rất nhiều!!!
    Violet.PrQ thích bài này.
  2. saphirine91

cảm ơn hoa ca đã ủng hộ!!! Em hứa sẽ cố gắng để cùng chụp ảnh với anh @LetsGo_hlqs55
  3. KemSiro

KemSiro Thành Viên Mới

chiến thuật :))
  4. saphirine91

chứ sao. bạn có off HN ko. gặp mình kể cho 1 số cái. đảm bảo bạn sẽ rất thích. cơ mà đừng có chửi mình nhé. đảm bảo chiến thuật ko liên quan đến clone :)
  5. KemSiro

KemSiro Thành Viên Mới

thôi ko dám :)))) chiến thuật mới ngày 3 trợ uy đã gần 20k điểm :)))
  6. saphirine91

tin hay ko đợi có giải thưởng mình sẽ công bố chiến thuật. lúc đó bạn sẽ ko nói mình vậy nữa đâu. đảm bảo đó :)
  7. KemSiro

KemSiro Thành Viên Mới

đã có chiến thuật còn tạo aclone lam gì chắc tao acc clone khac tên acc chính :)))
  8. KemSiro

KemSiro Thành Viên Mới

hoặc có 2 acc vao VGC TTG bán độ :))
  9. saphirine91

hờ hờ :))
  10. saphirine91

bạn nói hay nhỉ. từ những mùa subweb khác mọi người vẫn làm vậy có sao đâu. mình theo đúng luật của mod
    acc lv trên 30. chưa kể mình còn mượn rất nhiều acc của CH mình nữa. phải đảm bảo chiến thắng chứ đúng ko bạn. đây đâu phải lỗi của mình mà tước giải. chưa kể đống acc đó còn ko có dịp sử dụng 1 lần nào luôn ý :( bị mod khóa từ trước khi subweb mở rồi
  11. KemSiro

KemSiro Thành Viên Mới

bạn màk dc giải nhất mình kiệb ngay :))
  12. saphirine91

chuẩn!! Mình hứa có giải mình sẽ nói hết mọi thứ kèm cả ảnh minh họa :) cảm ơn bạn ủng hộ
  13. KemSiro

KemSiro Thành Viên Mới

bạn màk giải nhất mình kiện ban tổ chức sao cho bạn giải nhất đây :))
  14. saphirine91

có lời giải thích bạn ko phải lo :)) mình có giải rồi chả có lý do gì giấu chiến thuật cả
  15. KemSiro

KemSiro Thành Viên Mới

chiến thuật :)))) thôi ko nói nữa bạn giai nhất mình kiện ban tổ chức liền :)))
  16. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Thế này đi, có thể pak biết mánh nhưng lẽ ra nên tầm 7k-8k thôi, đằng này nhung 20k sẽ gây sự khó hiểu cho mọi nguời, làm sao diểm cao thế, hack ah, vấn đề là ở chỗ này:)
  17. saphirine91

hack hay ko mình ko cần biết. mình chỉ cần biết là bạn ý có chứng cứ thì tước giải ko có chứng cứ thì sao lại vô lý tước giải mình chứ đúng ko
  18. Can Quet

Can Quet Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

Mặc dù có tham gia và không được may mắn nằm trong top như bạn, nhưng mình cảm thấy nếu bạn được nhận giải nhất thì không xứng đáng cho những người ở bên dưới ( ý kiến riêng vậy thôi vì mình đọc vài topic và thấy bạn hơi thái quá trong việc chứng minh rằng mình trong sạch khi ở hạng 1 ^^ ) Mình cũng từng tham gia vài event dạng này của vinagame và hầu như các nick sử dụng clone đoạt giải thì các Mod ko lải nhải nhiều như các Mod ở 4rum mình thế này và cứ thế cho ra đảo luôn. Biết là bạn bỏ nhiều công sức cho VGC này nhưng nó quá thiệt thòi cho các ae tham gia giải, mình chỉ ý kiến vậy thôi :)
  19. DestinyJayZ

DestinyJayZ Thành Viên Mới

van de chung minh ban co duoc giai nhat ko thi cac mod dang xem xet, ban ko can phai len cm minh duoc giai nhat trong nhieu topic nhu vay dau :)
    ps:càng làm càng nghi (ý kiến riêng)
  20. OngNoi1990

OngNoi1990 Member Tích Cực